Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nội như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Đã công bố 17 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 55 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 48 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 134.718.264.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 134.430.818.785 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nội như sau:
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 134.718.264.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 134.430.818.785 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng (bao gồm cả PCCC) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HTV ANH BÌNH MINH
21/11/2024 16:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG D.A
07/11/2024 17:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát địa chất của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG
07/11/2024 17:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát địa hình, lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRƯỜNG THÀNH 68
07/11/2024 16:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng (bao gồm cả PCCC) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/11/2024 21:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 6 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔNG HƯNG
06/11/2024 17:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu số 6 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG D.A
06/11/2024 17:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nội đã đăng tải KHLCNT LCNT-GDXD của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nội với 5 gói thầu.
06/11/2024 16:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nội đã đăng tải KHLCNT LCNT Giai đoạn CBĐT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nội với 3 gói thầu.
06/11/2024 15:42
Ủy ban nhân dân xã An Nội đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà đa năng Trường trung học cơ sở.
06/11/2024 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã An Nội công bố kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG D.A
07/11/2024 17:05
Ủy ban nhân dân xã An Nội công bố kết quả gói thầu Khảo sát địa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG
07/11/2024 17:02
Ủy ban nhân dân xã An Nội công bố kết quả gói thầu Khảo sát địa hình, lập báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔNG HƯNG, CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRƯỜNG THÀNH 68
07/11/2024 16:59
Ủy ban nhân dân xã An Nội công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔNG HƯNG
06/11/2024 17:13
Ủy ban nhân dân xã An Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu số 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG D.A
06/11/2024 17:10
Ủy ban nhân dân xã An Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ACT
02/07/2024 09:54
Ủy ban nhân dân xã An Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Chi phí thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG HỒNG
04/06/2024 14:31
Ủy ban nhân dân xã An Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HƯNG PHÁT 79
03/06/2024 11:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng (bao gồm cả PCCC) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HTV ANH BÌNH MINH
21/11/2024 16:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG D.A
07/11/2024 17:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát địa chất của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG
07/11/2024 17:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát địa hình, lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRƯỜNG THÀNH 68
07/11/2024 16:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng (bao gồm cả PCCC) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/11/2024 21:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 6 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔNG HƯNG
06/11/2024 17:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu số 6 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG D.A
06/11/2024 17:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nội đã đăng tải KHLCNT LCNT-GDXD của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nội với 5 gói thầu.
06/11/2024 16:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nội đã đăng tải KHLCNT LCNT Giai đoạn CBĐT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nội với 3 gói thầu.
06/11/2024 15:42
Ủy ban nhân dân xã An Nội đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà đa năng Trường trung học cơ sở.
06/11/2024 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nội là chủ đầu tư của 17 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nội là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nội là chủ đầu tư của 16 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nội là chủ đầu tư của 48 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nội có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nội là chủ đầu tư có quan hệ với 32 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người không chinh phục nỗi sợ hãi hàng ngày vẫn chưa học được bí mật của cuộc sống. "
Ralph Waldo Emerson
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026