Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 39 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.729.092.476 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.168.387.079 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.729.092.476 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.168.387.079 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,02%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 (Xây dựng): Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG 86
10/04/2025 10:51
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (mua sắm thiết bị) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Cửa Hàng Điện Tử Tin Học Nhật Minh
18/03/2025 09:50
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1 (Xây dựng): Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/03/2025 16:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4 (Tư vấn): Tư vấn Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả LCNT gói thầu số 1 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ ĐẤU THẦU ĐĂNG KHOA
12/02/2025 10:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3 (Tư vấn): Tư vấn Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 1 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐÀO TẠO - QUẢN LÝ XÂY DỰNG MINH ĐẠO
12/02/2025 10:36
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Hẻm 165 ấp 3, xã An Phước của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC với 6 gói thầu.
12/02/2025 10:31
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Hẻm 165 ấp 3, xã An Phước.
12/02/2025 10:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (mua sắm thiết bị) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT THIẾT BỊ VẬT TƯ PHÁT THANH TRUYỀN HÌNH EBC
22/01/2025 13:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 (Xây dựng): Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP VÀ VẬT TƯ XÂY DỰNG ĐỨC LỘC
13/12/2024 18:30
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 (Xây dựng): Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VẬN TẢI 68
13/12/2024 18:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4 (Tư vấn): Tư vấn Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả LCNT gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ ĐẤU THẦU ĐĂNG KHOA
12/02/2025 10:39
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3 (Tư vấn): Tư vấn Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐÀO TẠO - QUẢN LÝ XÂY DỰNG MINH ĐẠO
12/02/2025 10:36
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Hẻm 165 ấp 3, xã An Phước với 6 gói thầu.
12/02/2025 10:31
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC đăng tải KHLCNT Mua sắm các trang thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hóa, văn nghệ, thể thao tại các thiết chế văn hóa, thể thao xã với 3 gói thầu.
03/12/2024 05:45
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC đăng tải KHLCNT Hỗ trợ tăng cường cơ sở vật chất cho hệ thống thông tin truyền thông cơ sở; Mua sắm, sửa chữa, thay thế cụm loa có dây, không dây, FM hư hỏng không còn sử dụng được sang cụm loa ứng dụng công nghệ thông tin – viễn thông của đài truyền thanh xã với 3 gói thầu.
25/11/2024 15:57
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4 (Tư vấn): Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả LCNT gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐÀO TẠO - QUẢN LÝ XÂY DỰNG MINH ĐẠO
16/11/2024 16:15
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3 (Tư vấn): Tư vấn Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ ĐẤU THẦU ĐĂNG KHOA
16/11/2024 16:11
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà Văn hóa ấp 2, xã An Phước với 5 gói thầu.
16/11/2024 16:08
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4 (Tư vấn): Tư vấn Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả LCNT gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐÀO TẠO - QUẢN LÝ XÂY DỰNG MINH ĐẠO
16/11/2024 15:43
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3 (Tư vấn): Tư vấn Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ ĐẤU THẦU ĐĂNG KHOA
16/11/2024 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 (Xây dựng): Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG 86
10/04/2025 10:51
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (mua sắm thiết bị) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Cửa Hàng Điện Tử Tin Học Nhật Minh
18/03/2025 09:50
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1 (Xây dựng): Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/03/2025 16:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4 (Tư vấn): Tư vấn Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả LCNT gói thầu số 1 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ ĐẤU THẦU ĐĂNG KHOA
12/02/2025 10:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3 (Tư vấn): Tư vấn Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 1 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐÀO TẠO - QUẢN LÝ XÂY DỰNG MINH ĐẠO
12/02/2025 10:36
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Hẻm 165 ấp 3, xã An Phước của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC với 6 gói thầu.
12/02/2025 10:31
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Hẻm 165 ấp 3, xã An Phước.
12/02/2025 10:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (mua sắm thiết bị) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT THIẾT BỊ VẬT TƯ PHÁT THANH TRUYỀN HÌNH EBC
22/01/2025 13:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 (Xây dựng): Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP VÀ VẬT TƯ XÂY DỰNG ĐỨC LỘC
13/12/2024 18:30
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 (Xây dựng): Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VẬN TẢI 68
13/12/2024 18:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC là chủ đầu tư của 21 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN PHƯỚC là chủ đầu tư có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cái chết chẳng qua cũng là một sự đùa cợt sau cùng của sự sống. "
Trịnh Công Sơn
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026