Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 51 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 31 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 31 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.182.232.342 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.385.270.165 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,92%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.182.232.342 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.385.270.165 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,92%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã An Thái của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI .
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH BÌNH DƯƠNG
10/06/2025 18:24
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI đã đăng tải KHLCNT Thực hiện kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã An Thái của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI với 1 gói thầu.
10/06/2025 18:20
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ số hóa tại Ủy ban nhân dân xã An Thái của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI .
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
29/05/2025 15:41
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ số hóa tại Ủy ban nhân dân xã An Thái của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI với 1 gói thầu.
29/05/2025 15:37
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Duy tu sỏi đỏ đường Cầu xa, ấp 5, ấp Tân thái, xã An Thái, dài 1658m của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐT & PT XD HƯNG THỊNH PHÁT
22/05/2025 09:51
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI đã đăng tải KHLCNT Duy tu sỏi đỏ đường Cầu xa, ấp 5, ấp Tân thái, xã An Thái, dài 1658m của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI với 1 gói thầu.
22/05/2025 09:48
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Sữa chữa cống đường Bàu Tre, xã An Thái của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG THÁI PHÁT
17/05/2025 15:17
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI đã đăng tải KHLCNT Sữa chữa cống đường Bàu Tre, xã An Thái của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI với 1 gói thầu.
17/05/2025 15:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ DATICO
09/05/2025 11:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI đã đăng tải TBMT Xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/04/2025 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã An Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH BÌNH DƯƠNG
10/06/2025 18:24
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI đăng tải KHLCNT Thực hiện kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã An Thái với 1 gói thầu.
10/06/2025 18:20
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ số hóa tại Ủy ban nhân dân xã An Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
29/05/2025 15:41
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ số hóa tại Ủy ban nhân dân xã An Thái với 1 gói thầu.
29/05/2025 15:37
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Duy tu sỏi đỏ đường Cầu xa, ấp 5, ấp Tân thái, xã An Thái, dài 1658m.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐT & PT XD HƯNG THỊNH PHÁT
22/05/2025 09:51
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI đăng tải KHLCNT Duy tu sỏi đỏ đường Cầu xa, ấp 5, ấp Tân thái, xã An Thái, dài 1658m với 1 gói thầu.
22/05/2025 09:48
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Sữa chữa cống đường Bàu Tre, xã An Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG THÁI PHÁT
17/05/2025 15:17
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI đăng tải KHLCNT Sữa chữa cống đường Bàu Tre, xã An Thái với 1 gói thầu.
17/05/2025 15:14
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT & ĐGHSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG GREENCOM
15/04/2025 14:40
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI đăng tải KHLCNT Nâng cấp BTNN từ KM0+814 đến KM1+481 đường Cao Lương, ấp Tân Bình, xã An Thái, dài 667m với 6 gói thầu.
15/04/2025 11:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã An Thái của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI .
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH BÌNH DƯƠNG
10/06/2025 18:24
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI đã đăng tải KHLCNT Thực hiện kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã An Thái của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI với 1 gói thầu.
10/06/2025 18:20
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ số hóa tại Ủy ban nhân dân xã An Thái của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI .
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
29/05/2025 15:41
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ số hóa tại Ủy ban nhân dân xã An Thái của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI với 1 gói thầu.
29/05/2025 15:37
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Duy tu sỏi đỏ đường Cầu xa, ấp 5, ấp Tân thái, xã An Thái, dài 1658m của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐT & PT XD HƯNG THỊNH PHÁT
22/05/2025 09:51
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI đã đăng tải KHLCNT Duy tu sỏi đỏ đường Cầu xa, ấp 5, ấp Tân thái, xã An Thái, dài 1658m của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI với 1 gói thầu.
22/05/2025 09:48
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Sữa chữa cống đường Bàu Tre, xã An Thái của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG THÁI PHÁT
17/05/2025 15:17
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI đã đăng tải KHLCNT Sữa chữa cống đường Bàu Tre, xã An Thái của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI với 1 gói thầu.
17/05/2025 15:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ DATICO
09/05/2025 11:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI đã đăng tải TBMT Xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/04/2025 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 14 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI là chủ đầu tư của 24 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÁI là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi đã học được rằng… Đã là bạn thân, dù không làm gì cả, ta vẫn có những phút giây tuyệt vời khi bên nhau. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026