Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.826.207.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.796.106.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.826.207.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.796.106.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP THỊNH PHÚ
23/04/2024 14:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh đã đăng tải KHLCNT Nhà văn hóa thôn Thế Thạnh 1; Hạng mục: Nhà văn hóa, khu vệ sinh, tường rào cổng ngõ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh với 6 gói thầu.
05/04/2024 15:31
Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà văn hóa thôn Thế Thạnh 1; Hạng mục: Nhà văn hóa, khu vệ sinh, tường rào cổng ngõ.
05/04/2024 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP TRUNG HƯNG
18/01/2024 08:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/10/2023 08:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh đã đăng tải KHLCNT Nhà làm việc bộ phận một cửa và các phòng ban UBND xã Ân Thạnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh với 5 gói thầu.
31/10/2023 07:29
Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà làm việc bộ phận một cửa và các phòng ban UBND xã Ân Thạnh.
13/09/2023 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP TRUNG HƯNG
06/06/2023 13:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/05/2023 07:10
Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng tuyến từ đền thờ Tăng Bạt Hổ đến ngã ba nhà ông Đủ.
17/04/2023 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh công bố kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP THỊNH PHÚ
23/04/2024 14:20
Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh đăng tải KHLCNT Nhà văn hóa thôn Thế Thạnh 1; Hạng mục: Nhà văn hóa, khu vệ sinh, tường rào cổng ngõ với 6 gói thầu.
05/04/2024 15:31
Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh công bố kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP TRUNG HƯNG
18/01/2024 08:38
Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh công bố KQMT gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
07/11/2023 08:16
Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/10/2023 08:12
Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh đăng tải KHLCNT Nhà làm việc bộ phận một cửa và các phòng ban UBND xã Ân Thạnh với 5 gói thầu.
31/10/2023 07:29
Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh công bố kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP TRUNG HƯNG
06/06/2023 13:56
Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh công bố KQMT gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
15/05/2023 09:15
Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/05/2023 07:10
Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh công bố kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP THỊNH PHÚ, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TỔNG HỢP HOÀNG PHÁT
07/12/2022 09:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP THỊNH PHÚ
23/04/2024 14:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh đã đăng tải KHLCNT Nhà văn hóa thôn Thế Thạnh 1; Hạng mục: Nhà văn hóa, khu vệ sinh, tường rào cổng ngõ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh với 6 gói thầu.
05/04/2024 15:31
Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà văn hóa thôn Thế Thạnh 1; Hạng mục: Nhà văn hóa, khu vệ sinh, tường rào cổng ngõ.
05/04/2024 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP TRUNG HƯNG
18/01/2024 08:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/10/2023 08:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh đã đăng tải KHLCNT Nhà làm việc bộ phận một cửa và các phòng ban UBND xã Ân Thạnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh với 5 gói thầu.
31/10/2023 07:29
Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà làm việc bộ phận một cửa và các phòng ban UBND xã Ân Thạnh.
13/09/2023 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP TRUNG HƯNG
06/06/2023 13:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/05/2023 07:10
Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng tuyến từ đền thờ Tăng Bạt Hổ đến ngã ba nhà ông Đủ.
17/04/2023 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ân Thạnh là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cha mẹ không phải là người tạo ra trẻ nhỏ, mà là người bảo hộ chúng. "
Maria Montessori
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026