Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH như sau:
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 42 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 79 gói thầu, trong đó có 29 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 45 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 45 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,33%, Xây lắp 91,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.697.382.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.105.821.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,33%, Xây lắp 91,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.697.382.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.105.821.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,80%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH đã đăng tải KHLCNT Mua mới trang thiết bị khu vui chơi cho người già và trẻ em tại Trung tâm VHHTCĐ xã An Thạnh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH với 1 gói thầu.
03/01/2025 08:38
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN V5T
30/12/2024 12:35
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH đã đăng tải TBMT Gói thầu thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/12/2024 17:02
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu cho gói thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PTCONS
11/12/2024 14:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định Hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HƯNG ĐẠI THẮNG
11/12/2024 14:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH đã đăng tải KHLCNT Đầu tư cụm loa không dây hệ thống truyền thanh xã An Thạnh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH với 3 gói thầu.
09/12/2024 16:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Bảng điện tử tuyên truyền, panô tuyên truyền của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHÚC LỘC YÊN
25/10/2024 15:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH đã đăng tải KHLCNT Dự án: Kinh phí hoạt động tuyên truyền phổ biến đường lối, chủ trương của Đảng, chính sách Pháp luật của Nhà nước đối với thiết chế văn hóa thể thao xã, 5 thôn, làng. của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH với 1 gói thầu.
14/10/2024 16:07
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng dịch vụ truy cập Iternet của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
04/10/2024 10:01
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động thể dục thể thao cho Trung tâm văn hóa-thể thao xã và nhà văn hóa-khu thể thao thôn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH.
16/09/2024 10:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH đăng tải KHLCNT Mua mới trang thiết bị khu vui chơi cho người già và trẻ em tại Trung tâm VHHTCĐ xã An Thạnh với 1 gói thầu.
03/01/2025 08:38
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN V5T
30/12/2024 12:35
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH công bố KQMT gói thầu Gói thầu thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
23/12/2024 11:06
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH đăng tải TBMT Gói thầu thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/12/2024 17:02
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu cho gói thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PTCONS
11/12/2024 14:42
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH công bố kết quả gói thầu Thẩm định Hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HƯNG ĐẠI THẮNG
11/12/2024 14:39
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH đăng tải KHLCNT Đầu tư cụm loa không dây hệ thống truyền thanh xã An Thạnh với 3 gói thầu.
09/12/2024 16:16
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH công bố kết quả gói thầu Bảng điện tử tuyên truyền, panô tuyên truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHÚC LỘC YÊN
25/10/2024 15:00
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH công bố kết quả gói thầu Cung ứng dịch vụ truy cập Iternet.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
04/10/2024 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH đã đăng tải KHLCNT Mua mới trang thiết bị khu vui chơi cho người già và trẻ em tại Trung tâm VHHTCĐ xã An Thạnh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH với 1 gói thầu.
03/01/2025 08:38
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN V5T
30/12/2024 12:35
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH đã đăng tải TBMT Gói thầu thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/12/2024 17:02
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu cho gói thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PTCONS
11/12/2024 14:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định Hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HƯNG ĐẠI THẮNG
11/12/2024 14:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH đã đăng tải KHLCNT Đầu tư cụm loa không dây hệ thống truyền thanh xã An Thạnh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH với 3 gói thầu.
09/12/2024 16:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Bảng điện tử tuyên truyền, panô tuyên truyền của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHÚC LỘC YÊN
25/10/2024 15:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH đã đăng tải KHLCNT Dự án: Kinh phí hoạt động tuyên truyền phổ biến đường lối, chủ trương của Đảng, chính sách Pháp luật của Nhà nước đối với thiết chế văn hóa thể thao xã, 5 thôn, làng. của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH với 1 gói thầu.
14/10/2024 16:07
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng dịch vụ truy cập Iternet của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
04/10/2024 10:01
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động thể dục thể thao cho Trung tâm văn hóa-thể thao xã và nhà văn hóa-khu thể thao thôn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH.
16/09/2024 10:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH là chủ đầu tư của 42 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 34 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH là chủ đầu tư của 37 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH có quan hệ với 6 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ AN THÀNH là chủ đầu tư có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự ly biệt của những kẻ yêu nhau nồng thắm là cái thú đau thương tuyệt vời. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh