Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.896.529.586 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.893.694.040 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.896.529.586 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.893.694.040 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Kè chống xói lở Nà Đán, thôn Tủm Tó, xã Bằng Lãng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỨC GIANG BẮC KẠN
08/04/2025 10:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Kè chống xói lở Nà Đán, thôn Tủm Tó, xã Bằng Lãng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TTC
04/04/2025 16:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án công trình: Kè chống xói lở Nà Đán, thôn Tủm Tó, xã Bằng Lãng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI XUÂN THÀNH
04/04/2025 16:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Dự án kiên cố hóa kênh mương nội đồng cánh đồng Nà Khoang – Nà Pế, xã Bằng Lãng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ ĐỒNG TIẾN
04/04/2025 16:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Lập nhiệm vụ và lập Hồ sơ cắm mốc giới quy hoạch ra thực địa: Quy hoạch chung xây dựng xã Bằng Lãng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn giai đoạn đến năm 2030 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm quy hoạch và kiểm định xây dựng
03/04/2025 16:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn dự án Cắm mốc giới quy hoạch ra thực địa Quy hoạch chung xây dựng xã Bằng Lãng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn giai đoạn đến năm 2030 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng với 2 gói thầu.
28/03/2025 15:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Dự án kiên cố hóa kênh mương nội đồng cánh đồng Nà Khoang – Nà Pế, xã Bằng Lãng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng với 1 gói thầu.
27/03/2025 12:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Kè chống xói lở Nà Đán, thôn Tủm Tó, xã Bằng Lãng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng với 3 gói thầu.
27/03/2025 12:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đường nội đồng Nà Khắt - Nà Mồ, thôn Nà Khắt, xã Bằng Lãng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng với 1 gói thầu.
27/03/2025 12:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Sửa chữa đường Tủm Tó - Nà Khắt, xã Bằng Lãng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỨC GIANG BẮC KẠN
19/12/2024 08:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Kè chống xói lở Nà Đán, thôn Tủm Tó, xã Bằng Lãng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỨC GIANG BẮC KẠN
08/04/2025 10:45
Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Kè chống xói lở Nà Đán, thôn Tủm Tó, xã Bằng Lãng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TTC
04/04/2025 16:30
Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án công trình: Kè chống xói lở Nà Đán, thôn Tủm Tó, xã Bằng Lãng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI XUÂN THÀNH
04/04/2025 16:25
Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Dự án kiên cố hóa kênh mương nội đồng cánh đồng Nà Khoang – Nà Pế, xã Bằng Lãng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ ĐỒNG TIẾN
04/04/2025 16:22
Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Lập nhiệm vụ và lập Hồ sơ cắm mốc giới quy hoạch ra thực địa: Quy hoạch chung xây dựng xã Bằng Lãng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn giai đoạn đến năm 2030.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm quy hoạch và kiểm định xây dựng
03/04/2025 16:54
Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn dự án Cắm mốc giới quy hoạch ra thực địa Quy hoạch chung xây dựng xã Bằng Lãng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn giai đoạn đến năm 2030 với 2 gói thầu.
28/03/2025 15:49
Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Dự án kiên cố hóa kênh mương nội đồng cánh đồng Nà Khoang – Nà Pế, xã Bằng Lãng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
27/03/2025 12:59
Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Kè chống xói lở Nà Đán, thôn Tủm Tó, xã Bằng Lãng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn với 3 gói thầu.
27/03/2025 12:53
Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đường nội đồng Nà Khắt - Nà Mồ, thôn Nà Khắt, xã Bằng Lãng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
27/03/2025 12:37
Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Sửa chữa đường Tủm Tó - Nà Khắt, xã Bằng Lãng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỨC GIANG BẮC KẠN
19/12/2024 08:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Kè chống xói lở Nà Đán, thôn Tủm Tó, xã Bằng Lãng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỨC GIANG BẮC KẠN
08/04/2025 10:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Kè chống xói lở Nà Đán, thôn Tủm Tó, xã Bằng Lãng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TTC
04/04/2025 16:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án công trình: Kè chống xói lở Nà Đán, thôn Tủm Tó, xã Bằng Lãng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI XUÂN THÀNH
04/04/2025 16:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Dự án kiên cố hóa kênh mương nội đồng cánh đồng Nà Khoang – Nà Pế, xã Bằng Lãng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ ĐỒNG TIẾN
04/04/2025 16:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Lập nhiệm vụ và lập Hồ sơ cắm mốc giới quy hoạch ra thực địa: Quy hoạch chung xây dựng xã Bằng Lãng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn giai đoạn đến năm 2030 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm quy hoạch và kiểm định xây dựng
03/04/2025 16:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn dự án Cắm mốc giới quy hoạch ra thực địa Quy hoạch chung xây dựng xã Bằng Lãng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn giai đoạn đến năm 2030 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng với 2 gói thầu.
28/03/2025 15:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Dự án kiên cố hóa kênh mương nội đồng cánh đồng Nà Khoang – Nà Pế, xã Bằng Lãng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng với 1 gói thầu.
27/03/2025 12:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Kè chống xói lở Nà Đán, thôn Tủm Tó, xã Bằng Lãng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng với 3 gói thầu.
27/03/2025 12:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đường nội đồng Nà Khắt - Nà Mồ, thôn Nà Khắt, xã Bằng Lãng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng với 1 gói thầu.
27/03/2025 12:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Sửa chữa đường Tủm Tó - Nà Khắt, xã Bằng Lãng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỨC GIANG BẮC KẠN
19/12/2024 08:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng là chủ đầu tư của 22 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bằng Lãng là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Phụ nữ, cũng như đàn ông, nên thử làm điều không thể. Và khi họ thất bại, thất bại của họ nên được coi là thử thách đối với những người khác. "
Amelia Earhart
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026