Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 56 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 47 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 45 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.666.901.109 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.930.304.459 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 27,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.666.901.109 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.930.304.459 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 27,62%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu đã đăng tải TBMT Xây dựng và thiết bị (Gói thầu số 05) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/08/2021 10:58
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu đã đăng tải KHLCNT Xây mới đường dây hạ thế và TBA cấp điện cho ấp Bình Trung, Thèo Nèo, Bến Lội, Láng Găng, Thanh Bình 1, Bình Hòa, ấp Khu 1, Bình Thắng, xã Bình Châu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu với 5 gói thầu.
17/07/2021 15:40
Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây mới đường dây hạ thế và TBA cấp điện cho ấp Bình Trung, Thèo Nèo, Bến Lội, Láng Găng, Thanh Bình 1, Bình Hòa, ấp Khu 1, Bình Thắng, xã Bình Châu.
17/07/2021 07:00
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu đã đăng tải TBMT Xây dựng (Gói thầu số 06) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/06/2021 23:10
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu đã đăng tải TBMT Xây dựng (Gói thầu số 05) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/06/2021 23:08
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông Láng Găng - Thanh Bình 3, xã Bình Châu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu với 6 gói thầu.
19/06/2021 15:48
Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông Láng Găng - Thanh Bình 3, xã Bình Châu.
19/06/2021 07:00
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường giao thông nông thôn tổ 5, 6 ấp Bình An, xã Bình Châu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu với 5 gói thầu.
15/06/2021 21:44
Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường giao thông nông thôn tổ 5, 6 ấp Bình An, xã Bình Châu.
15/06/2021 07:00
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu đã đăng tải TBMT Xây dựng (Gió thầu số 05) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/04/2021 22:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình (Gói 3).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn Tiến Bảo
09/08/2020 11:50
Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình (Gói 3) với 5 nhà thầu tham gia.
18/07/2020 11:12
Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình (Gói 3) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/07/2020 21:26
Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình KCH kênh từ ao Cây Trâm - Kênh Lớn với 4 gói thầu.
02/07/2020 06:33
Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình (Gói 1) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/01/2020 11:30
Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình KCH kênh hồ Hóc Đùng - cầu Cựu với 3 gói thầu.
18/01/2020 11:26
Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình (gói 1) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/01/2020 10:49
Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình KCH kênh 17 thôn Châu Me với 3 gói thầu.
18/01/2020 10:02
Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu đăng tải TBMT Bò cái giống lai Zebu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/11/2019 09:25
Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu đăng tải KHLCNT Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hoá sinh kế và nhân rộng mô hình giảm nghèo xã Bình Châu, huyện Bình Sơn với 1 gói thầu.
09/11/2019 10:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu đã đăng tải TBMT Xây dựng và thiết bị (Gói thầu số 05) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/08/2021 10:58
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu đã đăng tải KHLCNT Xây mới đường dây hạ thế và TBA cấp điện cho ấp Bình Trung, Thèo Nèo, Bến Lội, Láng Găng, Thanh Bình 1, Bình Hòa, ấp Khu 1, Bình Thắng, xã Bình Châu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu với 5 gói thầu.
17/07/2021 15:40
Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây mới đường dây hạ thế và TBA cấp điện cho ấp Bình Trung, Thèo Nèo, Bến Lội, Láng Găng, Thanh Bình 1, Bình Hòa, ấp Khu 1, Bình Thắng, xã Bình Châu.
17/07/2021 07:00
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu đã đăng tải TBMT Xây dựng (Gói thầu số 06) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/06/2021 23:10
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu đã đăng tải TBMT Xây dựng (Gói thầu số 05) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/06/2021 23:08
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông Láng Găng - Thanh Bình 3, xã Bình Châu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu với 6 gói thầu.
19/06/2021 15:48
Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông Láng Găng - Thanh Bình 3, xã Bình Châu.
19/06/2021 07:00
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường giao thông nông thôn tổ 5, 6 ấp Bình An, xã Bình Châu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu với 5 gói thầu.
15/06/2021 21:44
Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường giao thông nông thôn tổ 5, 6 ấp Bình An, xã Bình Châu.
15/06/2021 07:00
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu đã đăng tải TBMT Xây dựng (Gió thầu số 05) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/04/2021 22:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Châu là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng bao giờ hôn bạn mình. Nếu thấy lòng xao xuyến, đừng bao giờ để lộ. Bạn sẽ mất đi người bạn đó mãi mãi. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026