Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Đã công bố 28 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 34 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 93 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 75 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 66 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.890.673.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.809.937.081 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN như sau:
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.890.673.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.809.937.081 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà làm việc 3 tầng, nhà công vụ và các hạng mục phụ trợ trụ sở làm việc xã Bình Chuẩn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN với 7 gói thầu.
03/09/2026 07:30
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà làm việc 3 tầng, nhà công vụ và các hạng mục phụ trợ trụ sở làm việc xã Bình Chuẩn.
03/09/2026 06:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN đã đăng tải KHLCNT Tư vấn Thẩm tra, quyết toán vốn đầu tư dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN với 1 gói thầu.
26/08/2026 17:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ 79
21/08/2026 08:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án. của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐÌNH MINH
21/08/2026 08:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG KHÁNH
21/08/2026 08:50
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa, xây dựng các hạng mục phụ trợ các trường học, trạm y tế xã Bình Chuẩn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN với 3 gói thầu.
17/08/2026 14:41
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐỨC TIẾN HD
07/08/2026 10:17
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác phòng, chống cháy rừng, cứu hộ, cứu nạn trên địa bàn xã Bình Chuẩn năm 2026 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN với 1 gói thầu.
07/08/2026 09:51
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập quy hoạch điều chỉnh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG 482
01/06/2026 08:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập quy hoạch điều chỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG 482
01/06/2026 08:03
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN đăng tải KHLCNT Quy hoạch điều chỉnh tổng mặt bằng xây dựng tỷ lệ 1/500 Trụ sở làm việc xã Bình Chuẩn với 1 gói thầu.
01/06/2026 07:58
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà hiệu bộ Trường THCS Bình Chuẩn với 5 gói thầu.
22/06/2025 10:28
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NAM BÌNH
08/01/2025 08:33
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QCQ
08/01/2025 08:30
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN đăng tải KHLCNT Hỗ trợ chăn nuôi nghé theo hướng sinh sản thực hiện tiểu dự án 1 - dự án 3: Hỗ trợ phát triển sản xuất trên địa bàn xã Bình Chuẩn năm 2024 với 3 gói thầu.
09/12/2024 15:57
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QCQ
17/04/2024 07:46
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN đăng tải KHLCNT Xây dựng một số hạng mục trường mầm non xã Bình Chuẩn với 5 gói thầu.
22/11/2023 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà làm việc 3 tầng, nhà công vụ và các hạng mục phụ trợ trụ sở làm việc xã Bình Chuẩn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN với 7 gói thầu.
03/09/2026 07:30
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà làm việc 3 tầng, nhà công vụ và các hạng mục phụ trợ trụ sở làm việc xã Bình Chuẩn.
03/09/2026 06:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN đã đăng tải KHLCNT Tư vấn Thẩm tra, quyết toán vốn đầu tư dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN với 1 gói thầu.
26/08/2026 17:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ 79
21/08/2026 08:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án. của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐÌNH MINH
21/08/2026 08:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG KHÁNH
21/08/2026 08:50
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa, xây dựng các hạng mục phụ trợ các trường học, trạm y tế xã Bình Chuẩn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN với 3 gói thầu.
17/08/2026 14:41
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐỨC TIẾN HD
07/08/2026 10:17
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác phòng, chống cháy rừng, cứu hộ, cứu nạn trên địa bàn xã Bình Chuẩn năm 2026 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN với 1 gói thầu.
07/08/2026 09:51
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập quy hoạch điều chỉnh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG 482
01/06/2026 08:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN là chủ đầu tư của 28 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN là chủ đầu tư của 34 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 28 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN là chủ đầu tư của 75 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH CHUẨN là chủ đầu tư có quan hệ với 40 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi để ý thấy rằng Vũ trụ thích Lòng biết ơn. Bạn càng biết ơn, bạn càng nhận được nhiều thứ. "
Louise Hay
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh