Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 71 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 99 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 91 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 62,50%, Tư vấn 37,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 87.768.503.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 87.502.920.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH như sau:
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 62,50%, Tư vấn 37,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 87.768.503.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 87.502.920.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,30%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH.
05/09/2025 21:45
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 25: Tư vấn Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY AN PHÚC KHANG
14/06/2025 11:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ME H&H VIỆT NAM
13/06/2025 17:52
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thiết kế, giám sát và xây dựng Thái Bình
29/05/2025 09:04
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG MINH TRUNG
26/05/2025 08:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUỐC TRUNG
20/05/2025 22:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHANG LINH THÁI BÌNH
20/05/2025 22:12
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Hà Linh
20/05/2025 22:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thiết kế BVTC và dự toán xây dựng công trình: Duy tu, sửa chữa trạm y tế xã Bình Minh, huyện Kiến Xương; Hạng mục : Nhà làm việc, khám chữa bệnh và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH với 3 gói thầu.
20/05/2025 22:05
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Giám sát khảo sát của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUỐC TRUNG
20/05/2025 21:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thiết kế, giám sát và xây dựng Thái Bình
29/05/2025 09:04
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUỐC TRUNG
20/05/2025 22:14
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHANG LINH THÁI BÌNH
20/05/2025 22:12
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Hà Linh
20/05/2025 22:08
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Giám sát khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUỐC TRUNG
20/05/2025 21:56
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUỐC TRUNG
20/05/2025 21:54
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, thiết kế BVTC và dự toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thiết kế, giám sát và xây dựng Thái Bình
20/05/2025 21:51
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Tư vấn khảo sát, thiết kế BVTC và dự toán; Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán; giám sát khảo sát Công trình: Duy tu, sửa chữa trạm y tế xã Bình Minh, huyện Kiến Xương; Hạng mục : Nhà làm việc, khám chữa bệnh và các hạng mục phụ trợ với 3 gói thầu.
20/05/2025 21:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH.
05/09/2025 21:45
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 25: Tư vấn Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY AN PHÚC KHANG
14/06/2025 11:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ME H&H VIỆT NAM
13/06/2025 17:52
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thiết kế, giám sát và xây dựng Thái Bình
29/05/2025 09:04
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG MINH TRUNG
26/05/2025 08:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUỐC TRUNG
20/05/2025 22:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHANG LINH THÁI BÌNH
20/05/2025 22:12
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Hà Linh
20/05/2025 22:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thiết kế BVTC và dự toán xây dựng công trình: Duy tu, sửa chữa trạm y tế xã Bình Minh, huyện Kiến Xương; Hạng mục : Nhà làm việc, khám chữa bệnh và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH với 3 gói thầu.
20/05/2025 22:05
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Giám sát khảo sát của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUỐC TRUNG
20/05/2025 21:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH là chủ đầu tư của 28 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 28 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH là chủ đầu tư của 99 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH MINH là chủ đầu tư có quan hệ với 40 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ai cũng có khả năng sống đời hạnh phúc. Tất cả những lời nói rằng những ngày tháng ta đang sống mới khó khăn làm sao, chỉ là một cách khéo léo để biện minh cho nỗi sợ và sự lười biếng. "
Lev Landau
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026