Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 102 nhà thầu.
- Đã công bố 37 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 87 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 313 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 26 gói (với 27 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 233 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 207 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 91 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 91 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 59,26%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 7,41%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 342.960.314.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 339.324.872.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh như sau:
- Có quan hệ với 102 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 59,26%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 7,41%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 342.960.314.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 339.324.872.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,06%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - dự toán (bao gồm PCCC) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH AN DƯƠNG 6
03/09/2026 10:37
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - dự toán (bao gồm PCCC) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH AN DƯƠNG 6
03/09/2026 10:34
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công - dự toán (bao gồm phần PCCC) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT HOÀNG HUY
03/09/2026 08:28
Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo khu đất phía sau nhà văn hoá làm sân thể thao thôn Bãi 2, xã Bình Minh.
03/09/2026 08:08
Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn, đường trục chính và các nhánh ngõ xóm thôn Thượng Thanh 1, xã Bình Minh.
03/09/2026 08:08
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Tiểu học trên địa bàn xã Bình Minh năm học 2026 – 2027 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh với 2 gói thầu.
31/08/2026 18:56
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Tiểu học trên địa bàn xã Bình Minh năm học 2026 – 2027 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh với 2 gói thầu.
31/08/2026 17:57
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG PHÁT
25/08/2026 16:32
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HDT HÀ NỘI
25/08/2026 16:30
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu lập Đồ án quy hoạch chung xã Bình Minh, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh với 4 gói thầu.
25/08/2026 15:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng và giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần quản lý dự án Quang Minh
13/10/2025 10:07
Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp di tích đình Nội Bình Đà, xã Bình Minh với 5 gói thầu.
26/07/2025 11:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - dự toán (bao gồm PCCC) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH AN DƯƠNG 6
03/09/2026 10:37
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - dự toán (bao gồm PCCC) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH AN DƯƠNG 6
03/09/2026 10:34
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công - dự toán (bao gồm phần PCCC) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT HOÀNG HUY
03/09/2026 08:28
Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo khu đất phía sau nhà văn hoá làm sân thể thao thôn Bãi 2, xã Bình Minh.
03/09/2026 08:08
Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn, đường trục chính và các nhánh ngõ xóm thôn Thượng Thanh 1, xã Bình Minh.
03/09/2026 08:08
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Tiểu học trên địa bàn xã Bình Minh năm học 2026 – 2027 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh với 2 gói thầu.
31/08/2026 18:56
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Tiểu học trên địa bàn xã Bình Minh năm học 2026 – 2027 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh với 2 gói thầu.
31/08/2026 17:57
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG PHÁT
25/08/2026 16:32
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HDT HÀ NỘI
25/08/2026 16:30
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu lập Đồ án quy hoạch chung xã Bình Minh, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh với 4 gói thầu.
25/08/2026 15:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh là chủ đầu tư của 37 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh là chủ đầu tư của 87 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 86 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh là chủ đầu tư của 27 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 27 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh là chủ đầu tư của 233 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh là chủ đầu tư có quan hệ với 102 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự lung lạc của rượu lên nhân loại rõ ràng nằm ở khả năng kích thích những khả năng huyền bí của bản tính cong người, thường bị đè bẹp xuống mặt đất bởi hiện thực lạnh lùng và những lời phê bình khô khan khi tỉnh táo. "
William James
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026