Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Minh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 50 nhà thầu.
- Đã công bố 17 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 81 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 208 gói thầu, trong đó có 55 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 160 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 150 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 48 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 44 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 93,33%, Tư vấn 6,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 117.150.450.599 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 115.204.491.037 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Minh như sau:
- Có quan hệ với 50 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 93,33%, Tư vấn 6,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 117.150.450.599 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 115.204.491.037 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,66%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
05/09/2026 09:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN HHA
05/09/2026 09:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả LCNT thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TNHH PHÚC LÂM HOLDINGS
05/09/2026 09:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả LCNT thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TNHH PHÚC LÂM HOLDINGS
05/09/2026 09:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
29/08/2026 17:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
29/08/2026 17:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Minh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Đầu tư xây dựng tuyến đường ruột 3B đoạn từ nhà ông Hà đến nhà ông Sơn, xã Bình Minh, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Minh với 4 gói thầu.
29/08/2026 17:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
29/08/2026 16:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
29/08/2026 16:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Minh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đầu tư xây dựng tuyến đường cơ giới xóm 8A Cồn Thoi đoạn từ cống ông Ty đến nhà ông Thân, xã Bình Minh, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Minh với 4 gói thầu.
29/08/2026 16:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Minh là chủ đầu tư của 17 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Minh là chủ đầu tư của 81 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 81 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Minh là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Minh là chủ đầu tư của 160 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Minh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Minh là chủ đầu tư có quan hệ với 50 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Số phận giống như một nhà hàng lạ lùng và không nổi danh, đầy những bồi bàn kỳ quặc cứ phục vụ bạn những thứ bạn chẳng bao giờ yêu cầu và không phải bao giờ cũng thích. "
Lemony Snicket
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026