Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 75 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 41 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 41 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,77%, Xây lắp 69,23%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.694.636.042 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.374.264.131 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,77%, Xây lắp 69,23%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.694.636.042 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.374.264.131 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng cống hộp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG ĐẠI VIỆT
12/06/2025 18:15
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN đã đăng tải TBMT Xây dựng cống hộp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/05/2025 10:17
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU F16
22/05/2025 15:35
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và lập báo cáo đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đấu thầu S400
22/05/2025 15:33
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN đã đăng tải KHLCNT Mở rộng cầu, gia cố lề đường GTNT tuyến nhánh qua khu dân cư thôn Phước Thịnh, xã Bình Tân của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN với 3 gói thầu.
22/05/2025 15:24
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mở rộng cầu, gia cố lề đường GTNT tuyến nhánh qua khu dân cư thôn Phước Thịnh, xã Bình Tân.
22/05/2025 14:14
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ thể dục thể thao 07 thôn của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THỂ THAO THIÊN TRƯỜNG
20/01/2025 10:16
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Điện chiếu sáng các thôn của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG HỢP TƯ VẤN XÂY DỰNG LỘC PHÁT
18/01/2025 14:19
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thùng rác tại các thôn trên địa bàn của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG HỢP TƯ VẤN XÂY DỰNG LỘC PHÁT
18/01/2025 14:17
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ thể dục thể thao 07 thôn của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/12/2024 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU F16
22/05/2025 15:35
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và lập báo cáo đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đấu thầu S400
22/05/2025 15:33
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN đăng tải KHLCNT Mở rộng cầu, gia cố lề đường GTNT tuyến nhánh qua khu dân cư thôn Phước Thịnh, xã Bình Tân với 3 gói thầu.
22/05/2025 15:24
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ thể dục thể thao 07 thôn với 3 gói thầu.
20/12/2024 08:26
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN đăng tải KHLCNT Điện chiếu sáng các thôn với 3 gói thầu.
19/12/2024 16:36
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN đăng tải KHLCNT Mua thùng rác tại các thôn trên địa bàn với 3 gói thầu.
12/12/2024 16:13
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng Quyết Tâm Phát
12/11/2024 07:32
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và lập báo cáo đánh giá hồ sơ sự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đấu thầu S400
12/11/2024 07:30
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN công bố kết quả gói thầu Thẩm đinh hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng Quyết Tâm Phát
12/11/2024 07:28
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN công bố kết quả gói thầu lập hồ sơ mời thầu và lập báo cáo đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đấu thầu S400
12/11/2024 07:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng cống hộp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG ĐẠI VIỆT
12/06/2025 18:15
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN đã đăng tải TBMT Xây dựng cống hộp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/05/2025 10:17
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU F16
22/05/2025 15:35
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và lập báo cáo đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đấu thầu S400
22/05/2025 15:33
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN đã đăng tải KHLCNT Mở rộng cầu, gia cố lề đường GTNT tuyến nhánh qua khu dân cư thôn Phước Thịnh, xã Bình Tân của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN với 3 gói thầu.
22/05/2025 15:24
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mở rộng cầu, gia cố lề đường GTNT tuyến nhánh qua khu dân cư thôn Phước Thịnh, xã Bình Tân.
22/05/2025 14:14
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ thể dục thể thao 07 thôn của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THỂ THAO THIÊN TRƯỜNG
20/01/2025 10:16
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Điện chiếu sáng các thôn của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG HỢP TƯ VẤN XÂY DỰNG LỘC PHÁT
18/01/2025 14:19
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thùng rác tại các thôn trên địa bàn của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG HỢP TƯ VẤN XÂY DỰNG LỘC PHÁT
18/01/2025 14:17
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ thể dục thể thao 07 thôn của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/12/2024 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN là chủ đầu tư của 22 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 22 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN là chủ đầu tư của 34 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH TÂN là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không khao khát nào mãnh liệt trong lồng ngực con người hơn mong muốn khiến người khác tin vào điều mình tin. Không điều gì cắt tận gốc hạnh phúc và lấp đầy con người với sự thịnh nộ hơn là cảm thấy người khác trông thấp điều mình đánh giá cao. "
Virginia Woolf
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh