Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 85,71%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.872.824.151 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.855.735.773 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 85,71%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.872.824.151 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.855.735.773 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Láng nhựa đường GTNT thôn 7 (nối dài BT48), xã Bình Thắng, huyện Bù Gia Mập của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG BÌNH THẮNG
29/03/2023 15:11
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng mương thoát nước thôn 3 (BT 15), xã Bình Thắng của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng.
19/04/2021 15:13
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng đã đăng tải TBMT Xây dựng mương thoát nước thôn 3 (BT 15), xã Bình Thắng của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/04/2021 15:16
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mương thoát nước thôn 3 (BT 15), xã Bình Thắng của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng với 4 gói thầu.
01/04/2021 10:31
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Láng nhựa đường GTNT thôn 7, xã Bình Thắng, huyện Bù Gia Mập (BT45) của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ HƯNG
28/03/2021 09:06
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp đường và xây dựng hê thống thoát nước thôn 1, xã Bình Thắng, huyện Bù Gia Mập của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG HOÀNG NGÂN ANH
26/03/2021 14:09
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Láng nhựa đường GTNT thôn 7, xã Bình Thắng, huyện Bù Gia Mập của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÙNG HƯNG
04/02/2021 19:58
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng đã đăng tải TBMT Láng nhựa đường GTNT thôn 7, xã Bình Thắng, huyện Bù Gia Mập của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/01/2021 14:07
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng đã đăng tải KHLCNT Láng nhựa đường GTNT thôn 7, xã Bình Thắng, huyện Bù Gia Mập của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng với 4 gói thầu.
18/01/2021 13:24
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng đã đăng tải TBMT Nâng cấp đường và xây dựng hê thống thoát nước thôn 1, xã Bình Thắng, huyện Bù Gia Mập của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/10/2020 14:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng công bố kết quả gói thầu Xây dựng mương thoát nước thôn 3 (BT 15), xã Bình Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÀI THỊNH PHÁT
19/04/2021 15:13
Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng công bố KQMT gói thầu Xây dựng mương thoát nước thôn 3 (BT 15), xã Bình Thắng với 1 nhà thầu tham gia.
12/04/2021 10:58
Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng đăng tải TBMT Xây dựng mương thoát nước thôn 3 (BT 15), xã Bình Thắng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/04/2021 15:16
Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng đăng tải KHLCNT Xây dựng mương thoát nước thôn 3 (BT 15), xã Bình Thắng với 4 gói thầu.
01/04/2021 10:31
Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng công bố kết quả gói thầu Láng nhựa đường GTNT thôn 7, xã Bình Thắng, huyện Bù Gia Mập (BT45).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ HƯNG
28/03/2021 09:06
Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng công bố kết quả gói thầu Nâng cấp đường và xây dựng hê thống thoát nước thôn 1, xã Bình Thắng, huyện Bù Gia Mập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG HOÀNG NGÂN ANH
26/03/2021 14:09
Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng công bố kết quả gói thầu Láng nhựa đường GTNT thôn 7, xã Bình Thắng, huyện Bù Gia Mập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÙNG HƯNG
04/02/2021 19:58
Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng công bố KQMT gói thầu Láng nhựa đường GTNT thôn 7, xã Bình Thắng, huyện Bù Gia Mập với 1 nhà thầu tham gia.
28/01/2021 14:36
Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng đăng tải TBMT Láng nhựa đường GTNT thôn 7, xã Bình Thắng, huyện Bù Gia Mập theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/01/2021 14:07
Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng đăng tải KHLCNT Láng nhựa đường GTNT thôn 7, xã Bình Thắng, huyện Bù Gia Mập với 4 gói thầu.
18/01/2021 13:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Láng nhựa đường GTNT thôn 7 (nối dài BT48), xã Bình Thắng, huyện Bù Gia Mập của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG BÌNH THẮNG
29/03/2023 15:11
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng mương thoát nước thôn 3 (BT 15), xã Bình Thắng của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng.
19/04/2021 15:13
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng đã đăng tải TBMT Xây dựng mương thoát nước thôn 3 (BT 15), xã Bình Thắng của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/04/2021 15:16
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mương thoát nước thôn 3 (BT 15), xã Bình Thắng của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng với 4 gói thầu.
01/04/2021 10:31
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Láng nhựa đường GTNT thôn 7, xã Bình Thắng, huyện Bù Gia Mập (BT45) của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ HƯNG
28/03/2021 09:06
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp đường và xây dựng hê thống thoát nước thôn 1, xã Bình Thắng, huyện Bù Gia Mập của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG HOÀNG NGÂN ANH
26/03/2021 14:09
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Láng nhựa đường GTNT thôn 7, xã Bình Thắng, huyện Bù Gia Mập của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÙNG HƯNG
04/02/2021 19:58
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng đã đăng tải TBMT Láng nhựa đường GTNT thôn 7, xã Bình Thắng, huyện Bù Gia Mập của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/01/2021 14:07
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng đã đăng tải KHLCNT Láng nhựa đường GTNT thôn 7, xã Bình Thắng, huyện Bù Gia Mập của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng với 4 gói thầu.
18/01/2021 13:24
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng đã đăng tải TBMT Nâng cấp đường và xây dựng hê thống thoát nước thôn 1, xã Bình Thắng, huyện Bù Gia Mập của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/10/2020 14:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân xã Bình Thắng là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chẳng con chim nào bay quá cao nếu nó sải chính đôi cánh của mình. "
William Blake
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026