Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.715.757.073 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.712.305.614 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.715.757.073 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.712.305.614 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư thi công xây dựng công trình Sửa chữa cầu Khém Cò của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CHÍN TẨN
16/05/2025 16:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Sửa chữa cầu Khém Cò của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh với 1 gói thầu.
16/05/2025 16:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN RYNAN AGRIFOODS
16/05/2025 12:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình Gia cố sạt lở tuyến Khai Luông (đoạn ông Nguyễn Văn Dân) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TRUNG MINH HIẾU
16/05/2025 11:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Giám sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN CÁT
16/05/2025 11:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT THIÊN
16/05/2025 11:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Gia cố sạt lở tuyến Khai Luông (đoạn ông Nguyễn Văn Dân) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh với 3 gói thầu.
16/05/2025 11:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT THIÊN
16/05/2025 11:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN CÁT
16/05/2025 11:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thực hiện ở giai đoạn chuẩn bị lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình Gia cố sạt lở tuyến Khai Luông (đoạn ông Nguyễn Văn Dân) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh với 2 gói thầu.
16/05/2025 11:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư thi công xây dựng công trình Sửa chữa cầu Khém Cò.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CHÍN TẨN
16/05/2025 16:48
Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Sửa chữa cầu Khém Cò với 1 gói thầu.
16/05/2025 16:29
Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình Gia cố sạt lở tuyến Khai Luông (đoạn ông Nguyễn Văn Dân).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TRUNG MINH HIẾU
16/05/2025 11:40
Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN CÁT
16/05/2025 11:38
Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT THIÊN
16/05/2025 11:36
Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Gia cố sạt lở tuyến Khai Luông (đoạn ông Nguyễn Văn Dân) với 3 gói thầu.
16/05/2025 11:34
Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT THIÊN
16/05/2025 11:27
Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN CÁT
16/05/2025 11:25
Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh công bố kết quả gói thầu Xây dựng hệ thống chiếu sáng từ Cầu Rạch Hồ đến
cầu Khém Sậy xã Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ HUY DANH
18/12/2024 17:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư thi công xây dựng công trình Sửa chữa cầu Khém Cò của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CHÍN TẨN
16/05/2025 16:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Sửa chữa cầu Khém Cò của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh với 1 gói thầu.
16/05/2025 16:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN RYNAN AGRIFOODS
16/05/2025 12:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình Gia cố sạt lở tuyến Khai Luông (đoạn ông Nguyễn Văn Dân) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TRUNG MINH HIẾU
16/05/2025 11:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Giám sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN CÁT
16/05/2025 11:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT THIÊN
16/05/2025 11:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Gia cố sạt lở tuyến Khai Luông (đoạn ông Nguyễn Văn Dân) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh với 3 gói thầu.
16/05/2025 11:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT THIÊN
16/05/2025 11:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN CÁT
16/05/2025 11:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thực hiện ở giai đoạn chuẩn bị lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình Gia cố sạt lở tuyến Khai Luông (đoạn ông Nguyễn Văn Dân) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh với 2 gói thầu.
16/05/2025 11:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thạnh là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Rượu chẳng sáng tạo ra cái gì cả, nó chỉ làm ra kẻ nói nhiều. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh