Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.902.976.661 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.814.516.059 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.902.976.661 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.814.516.059 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG ĐIỆN TỬ TIN HỌC VIỄN THÔNG BÌNH MINH
21/05/2025 08:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy đã đăng tải KHLCNT Trang bị, sửa chữa hệ thống loa truyền thanh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy với 1 gói thầu.
21/05/2025 08:34
Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị, sửa chữa hệ thống loa truyền thanh.
21/05/2025 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp đoạn đường Trần Quý Cáp khu dân cư trung tâm xã Bình Thủy của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy với 4 gói thầu.
28/02/2025 11:24
Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp đoạn đường Trần Quý Cáp khu dân cư trung tâm xã Bình Thủy.
28/02/2025 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm máy bơm nổi chữa cháy của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG PHƯƠNG NAM
19/12/2024 10:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm máy bơm nổi chữa cháy của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2024 20:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHHTMDV THUẬN PHÁT KG
25/11/2024 17:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy bơm chữa cháy thả nổi phục vụ công tác phòng cháy chữa cháy trên địa bàn xã Bình Thuỷ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy với 1 gói thầu.
25/11/2024 14:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG THÔNG PHÁT AG
19/11/2024 07:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG ĐIỆN TỬ TIN HỌC VIỄN THÔNG BÌNH MINH
21/05/2025 08:40
Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy đăng tải KHLCNT Trang bị, sửa chữa hệ thống loa truyền thanh với 1 gói thầu.
21/05/2025 08:34
Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp đoạn đường Trần Quý Cáp khu dân cư trung tâm xã Bình Thủy với 4 gói thầu.
28/02/2025 11:24
Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHHTMDV THUẬN PHÁT KG
25/11/2024 17:35
Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy đăng tải KHLCNT Mua sắm máy bơm chữa cháy thả nổi phục vụ công tác phòng cháy chữa cháy trên địa bàn xã Bình Thuỷ với 1 gói thầu.
25/11/2024 14:07
Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG THÔNG PHÁT AG
19/11/2024 07:04
Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
26/10/2024 10:30
Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/10/2024 14:54
Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÔNG VĨNH HƯNG
20/10/2024 10:10
Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TIẾN HƯNG
18/10/2024 17:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG ĐIỆN TỬ TIN HỌC VIỄN THÔNG BÌNH MINH
21/05/2025 08:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy đã đăng tải KHLCNT Trang bị, sửa chữa hệ thống loa truyền thanh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy với 1 gói thầu.
21/05/2025 08:34
Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị, sửa chữa hệ thống loa truyền thanh.
21/05/2025 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp đoạn đường Trần Quý Cáp khu dân cư trung tâm xã Bình Thủy của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy với 4 gói thầu.
28/02/2025 11:24
Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp đoạn đường Trần Quý Cáp khu dân cư trung tâm xã Bình Thủy.
28/02/2025 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm máy bơm nổi chữa cháy của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG PHƯƠNG NAM
19/12/2024 10:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm máy bơm nổi chữa cháy của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2024 20:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHHTMDV THUẬN PHÁT KG
25/11/2024 17:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy bơm chữa cháy thả nổi phục vụ công tác phòng cháy chữa cháy trên địa bàn xã Bình Thuỷ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy với 1 gói thầu.
25/11/2024 14:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG THÔNG PHÁT AG
19/11/2024 07:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 14 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Thủy là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một người bạn quyền thế là một người bạn đã mất. "
Henry Brooks Adams
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026