Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 41 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.006.007.178 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.347.705.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.006.007.178 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.347.705.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,11%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TV - TK - XD - GIAO THÔNG HẬU GIANG
13/06/2025 09:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGUYỄN THỊ NGỌC DIỄM
13/06/2025 09:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp mở rộng đường Trần Văn Danh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh với 2 gói thầu.
13/06/2025 09:25
Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp mở rộng đường Trần Văn Danh.
13/06/2025 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống của UBND xã Bình Tịnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - TƯ VẤN HOÀNG MINH
06/06/2025 11:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống của UBND xã Bình Tịnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/05/2025 14:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC LONG AN
16/05/2025 10:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THỦY LỢI THANH THẢO KHANG
16/05/2025 10:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh đã đăng tải KHLCNT Tuyến ống cấp nước sạch đường Nguyễn Văn Toản, nhánh rẽ Nguyễn Văn Mỹ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh với 2 gói thầu.
16/05/2025 10:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THỦY LỢI THANH THẢO KHANG
16/05/2025 10:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TV - TK - XD - GIAO THÔNG HẬU GIANG
13/06/2025 09:37
Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGUYỄN THỊ NGỌC DIỄM
13/06/2025 09:33
Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp mở rộng đường Trần Văn Danh với 2 gói thầu.
13/06/2025 09:25
Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống của UBND xã Bình Tịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - TƯ VẤN HOÀNG MINH
06/06/2025 11:25
Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh công bố KQMT gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống của UBND xã Bình Tịnh với 1 nhà thầu tham gia.
03/06/2025 09:16
Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống của UBND xã Bình Tịnh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/05/2025 14:40
Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC LONG AN
16/05/2025 10:52
Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THỦY LỢI THANH THẢO KHANG
16/05/2025 10:48
Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh đăng tải KHLCNT Tuyến ống cấp nước sạch đường Nguyễn Văn Toản, nhánh rẽ Nguyễn Văn Mỹ với 2 gói thầu.
16/05/2025 10:42
Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THỦY LỢI THANH THẢO KHANG
16/05/2025 10:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TV - TK - XD - GIAO THÔNG HẬU GIANG
13/06/2025 09:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGUYỄN THỊ NGỌC DIỄM
13/06/2025 09:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp mở rộng đường Trần Văn Danh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh với 2 gói thầu.
13/06/2025 09:25
Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp mở rộng đường Trần Văn Danh.
13/06/2025 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống của UBND xã Bình Tịnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - TƯ VẤN HOÀNG MINH
06/06/2025 11:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống của UBND xã Bình Tịnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/05/2025 14:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC LONG AN
16/05/2025 10:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THỦY LỢI THANH THẢO KHANG
16/05/2025 10:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh đã đăng tải KHLCNT Tuyến ống cấp nước sạch đường Nguyễn Văn Toản, nhánh rẽ Nguyễn Văn Mỹ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh với 2 gói thầu.
16/05/2025 10:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THỦY LỢI THANH THẢO KHANG
16/05/2025 10:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tịnh là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có ba loại người; yêu tri thức, yêu danh dự, và yêu lợi lộc. "
Plato
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026