Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tú như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 50 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 37 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 37 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.375.439.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.286.707.031 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tú như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.375.439.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.286.707.031 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,94%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tú đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIẾN BƯỚC
29/04/2025 08:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tú đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/03/2025 15:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tú đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp thi công xây dựng công trình, lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ KIẾN TRÚC CAPCONS
24/12/2024 09:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHẢI THỊNH 79
20/12/2024 08:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHƯỚC TRUNG AN
20/12/2024 08:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tú.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành
20/12/2024 08:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tú đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp công trình cấp nước sạch nông thôn xã Bình Tú (thuộc Chương trình tăng cường bảo vệ môi trường, an toàn thực phẩm và cấp nước sạch nông thôn trong xây dựng nông thôn mới) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tú với 6 gói thầu.
16/12/2024 15:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tú đã đăng tải kết quả gói thầu Mua lúa giống hỗ trợ người trồng lúa vụ Đông Xuân năm 2024-2025 theo Nghị định số 62/2019/NĐ-CP ngày 11/7/2019 của Chính phủ trên địa bàn Xã Bình Tú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tú.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thủy
03/12/2024 11:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tú đã đăng tải TBMT Mua lúa giống hỗ trợ người trồng lúa vụ Đông Xuân năm 2024-2025 theo Nghị định số 62/2019/NĐ-CP ngày 11/7/2019 của Chính phủ trên địa bàn Xã Bình Tú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/11/2024 15:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tú đã đăng tải KHLCNT Mua lúa giống hỗ trợ người trồng lúa vụ Đông Xuân 2024-2025 theo Nghị định số 62/2019/NĐ-CP ngày 11/7/2019 của Chính phủ trên địa bàn xã Bình Tú” của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tú với 1 gói thầu.
19/11/2024 08:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Bình Tú công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHẢI THỊNH 79
20/12/2024 08:37
Ủy ban nhân dân xã Bình Tú công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHƯỚC TRUNG AN
20/12/2024 08:33
Ủy ban nhân dân xã Bình Tú công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành
20/12/2024 08:29
Ủy ban nhân dân xã Bình Tú đăng tải KHLCNT Mua lúa giống hỗ trợ người trồng lúa vụ Đông Xuân 2024-2025 theo Nghị định số 62/2019/NĐ-CP ngày 11/7/2019 của Chính phủ trên địa bàn xã Bình Tú” với 1 gói thầu.
19/11/2024 08:58
Ủy ban nhân dân xã Bình Tú đăng tải KHLCNT Hạ tầng bộ phận tiếp nhận và trả kết quả xã Bình Tú; Hạng mục: Xây mới phòng một cửa và các phòng làm việc với 7 gói thầu.
11/12/2023 11:42
Ủy ban nhân dân xã Bình Tú đăng tải KHLCNT Nhà Văn hoá thôn Phước Cẩm với 6 gói thầu.
11/12/2023 11:26
Ủy ban nhân dân xã Bình Tú đăng tải KHLCNT Nhà Văn hoá thôn Tú Ngọc B với 6 gói thầu.
11/12/2023 11:13
Ủy ban nhân dân xã Bình Tú đăng tải KHLCNT Nhà Văn hoá thôn Tú Ngọc A với 6 gói thầu.
11/12/2023 10:57
Ủy ban nhân dân xã Bình Tú đăng tải KHLCNT Cung cấp giống lúa phục vụ sản xuất nông nghiệp vụ Đông Xuân 2023-2024 với 3 gói thầu.
07/12/2023 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tú đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIẾN BƯỚC
29/04/2025 08:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tú đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/03/2025 15:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tú đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp thi công xây dựng công trình, lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ KIẾN TRÚC CAPCONS
24/12/2024 09:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHẢI THỊNH 79
20/12/2024 08:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHƯỚC TRUNG AN
20/12/2024 08:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tú.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành
20/12/2024 08:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tú đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp công trình cấp nước sạch nông thôn xã Bình Tú (thuộc Chương trình tăng cường bảo vệ môi trường, an toàn thực phẩm và cấp nước sạch nông thôn trong xây dựng nông thôn mới) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tú với 6 gói thầu.
16/12/2024 15:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tú đã đăng tải kết quả gói thầu Mua lúa giống hỗ trợ người trồng lúa vụ Đông Xuân năm 2024-2025 theo Nghị định số 62/2019/NĐ-CP ngày 11/7/2019 của Chính phủ trên địa bàn Xã Bình Tú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tú.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thủy
03/12/2024 11:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tú đã đăng tải TBMT Mua lúa giống hỗ trợ người trồng lúa vụ Đông Xuân năm 2024-2025 theo Nghị định số 62/2019/NĐ-CP ngày 11/7/2019 của Chính phủ trên địa bàn Xã Bình Tú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/11/2024 15:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Tú đã đăng tải KHLCNT Mua lúa giống hỗ trợ người trồng lúa vụ Đông Xuân 2024-2025 theo Nghị định số 62/2019/NĐ-CP ngày 11/7/2019 của Chính phủ trên địa bàn xã Bình Tú” của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tú với 1 gói thầu.
19/11/2024 08:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tú là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tú là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tú là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tú là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tú có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Tú là chủ đầu tư có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trẻ con, những đứa trẻ đáng yêu, có thể an ủi người phụ nữ về sắc đẹp đã tàn phai. "
Balzac
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh