Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bố Trạch như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.011.021.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.776.444.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bố Trạch như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.011.021.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.776.444.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,17%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bố Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn tổ chức thực hiện đấu giá QSD đất tại khu vực Đồng Lớn, xã Bố Trạch (đợt 2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bố Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Quảng Trị
24/03/2026 09:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bố Trạch đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán Chi phí tổ chức thực hiện đấu giá quyền sử dụng đất ở tại khu vực Đồng Lớn, xã Bố Trạch, tỉnh Quảng Trị (đợt 2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bố Trạch với 1 gói thầu.
24/03/2026 09:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bố Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn xác định giá đất cụ thể để đấu giá quyền sử dụng đất đối với 30 thửa đất tại thôn Nam Định (xã Phú Định cũ), thôn Bắc và thôn Mới (xã Vạn Trạch cũ), xã Bố Trạch, tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bố Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật Nông nghiệp và Môi trường
19/03/2026 15:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bố Trạch đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn xác định giá đất cụ thể để đấu giá quyền sử dụng đất đối với 30 thửa đất tại thôn Nam Định (xã Phú Định cũ), thôn Bắc và thôn Mới (xã Vạn Trạch cũ), xã Bố Trạch, tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bố Trạch với 1 gói thầu.
19/03/2026 15:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bố Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + thiết bị (bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bố Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Cơ điện lạnh và Phòng cháy chữa cháy Bách Khoa
11/02/2026 16:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bố Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm định chất lượng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bố Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng phía Bắc
20/01/2026 15:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bố Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bố Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG HÀ
20/01/2026 15:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bố Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bố Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NEWSKY
20/01/2026 15:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bố Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bố Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XDTH PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN
20/01/2026 15:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bố Trạch đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Khắc phục khẩn cấp tuyến đường từ Thôn Bắc Nẫm đi thôn Mỹ Sơn nhằm khắc phục hậu quả do bão số 10 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bố Trạch với 4 gói thầu.
20/01/2026 15:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bố Trạch là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bố Trạch là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bố Trạch là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bố Trạch là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bố Trạch có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bố Trạch là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mỗi lần tôi nghe một bài phát biểu chính trị hay đọc từ các lãnh đạo của chúng ta, tôi cảm thấy kinh khủng vì mình đã hàng năm trời không nghe được thứ gì nghe giống con người. Vẫn luôn là cũng những từ ngữ đó nói cùng những những lời dối trá đó. Và sự thật rằng người ta chấp nhận điều này, rằng sự giận dữ của nhân dân không hề hủy diệt những thằng hề rỗng tuếch đó, là bằng chứng khiến tôi thấy con người không coi trọng cách họ được cai trị; rằng họ đánh cuộc – phải, đánh cuộc – với một phần trọn vẹn của cuộc đời và thứ họ gọi là ‘lợi ích sống còn’. "
Albert Camus
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh