Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Đã công bố 20 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 156 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 35 gói (với 38 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 76 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 42 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 93 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 92 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,79%, Xây lắp 84,21%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 67.882.936.542 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 67.406.873.412 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP như sau:
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,79%, Xây lắp 84,21%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 67.882.936.542 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 67.406.873.412 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng hệ công trình hỗ trợ nước sinh hoạt tập trung thôn Đăk Côn, xã Bù Gia Mập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC SÀI GÒN BIM
23/06/2025 17:11
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình hỗ trợ nước sinh hoạt tập trung thôn Đăk Á, xã Bù Gia Mập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC SÀI GÒN BIM
23/06/2025 17:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình hỗ trợ nước sinh hoạt tập trung thôn Cầu Sắt, xã Bù Gia Mập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC SÀI GÒN BIM
23/06/2025 17:07
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình hỗ trợ nước sinh hoạt tập trung thôn Bù Nga, xã Bù Gia Mập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THỊNH PHÁT
23/06/2025 17:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình hỗ trợ nước sinh hoạt tập trung thôn Bù La, xã Bù Gia Mập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC SÀI GÒN BIM
23/06/2025 17:05
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, nâng cấp cống Đăk Côn và mở rộng tuyến đường từ thôn Đăk Côn đi hồ Bù Rên (BGM.25) xã Bù Gia Mập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TRẦN THIỆN
11/06/2025 15:40
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình hỗ trợ nước sinh hoạt tập trung thôn Đăk Á, xã Bù Gia Mập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2025 20:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP đã đăng tải TBMT Xây dựng hệ công trình hỗ trợ nước sinh hoạt tập trung thôn Đăk Côn, xã Bù Gia Mập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2025 20:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình hỗ trợ nước sinh hoạt tập trung thôn Bù Nga, xã Bù Gia Mập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2025 20:50
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình hỗ trợ nước sinh hoạt tập trung thôn Bù La, xã Bù Gia Mập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2025 20:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ công trình hỗ trợ nước sinh hoạt tập trung thôn Đăk Côn, xã Bù Gia Mập với 5 gói thầu.
10/06/2025 13:37
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP đăng tải KHLCNT Xây dựng công trình hỗ trợ nước sinh hoạt tập trung thôn Đăk Á, xã Bù Gia Mập với 5 gói thầu.
10/06/2025 13:25
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP đăng tải KHLCNT Xây dựng công trình hỗ trợ nước sinh hoạt tập trung thôn Cầu Sắt, xã Bù Gia Mập với 6 gói thầu.
10/06/2025 13:14
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP đăng tải KHLCNT Xây dựng công trình hỗ trợ nước sinh hoạt tập trung thôn Bù Nga, xã Bù Gia Mập với 6 gói thầu.
10/06/2025 13:00
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP đăng tải KHLCNT Xây dựng công trình hỗ trợ nước sinh hoạt tập trung thôn Bù La, xã Bù Gia Mập với 5 gói thầu.
10/06/2025 12:42
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP đăng tải KHLCNT Mô hình Chăn nuôi Trâu sinh sản cho Tổ hợp tác chăn nuôi Trâu xã Bù Gia Mập, huyện Bù Gia Mập năm 2025 với 3 gói thầu.
22/05/2025 20:35
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp cống Đăk Côn và mở rộng tuyến đường từ thôn Đăk Côn đi hồ Bù Rên (BGM.25) xã Bù Gia Mập với 5 gói thầu.
15/05/2025 08:51
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP đăng tải KHLCNT Xây dựng mương thoát nước thôn Bù Rên (BGM.10), xã Bù Gia Mập với 5 gói thầu.
15/05/2025 08:15
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa đường GTNT thôn Bù Dốt đi thôn Bù Rên xã Bù Gia Mập với 5 gói thầu.
17/01/2025 11:00
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa đường GTNT thôn Bù Nga xã Bù Gia Mập với 5 gói thầu.
19/12/2024 17:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng hệ công trình hỗ trợ nước sinh hoạt tập trung thôn Đăk Côn, xã Bù Gia Mập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC SÀI GÒN BIM
23/06/2025 17:11
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình hỗ trợ nước sinh hoạt tập trung thôn Đăk Á, xã Bù Gia Mập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC SÀI GÒN BIM
23/06/2025 17:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình hỗ trợ nước sinh hoạt tập trung thôn Cầu Sắt, xã Bù Gia Mập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC SÀI GÒN BIM
23/06/2025 17:07
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình hỗ trợ nước sinh hoạt tập trung thôn Bù Nga, xã Bù Gia Mập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THỊNH PHÁT
23/06/2025 17:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình hỗ trợ nước sinh hoạt tập trung thôn Bù La, xã Bù Gia Mập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC SÀI GÒN BIM
23/06/2025 17:05
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, nâng cấp cống Đăk Côn và mở rộng tuyến đường từ thôn Đăk Côn đi hồ Bù Rên (BGM.25) xã Bù Gia Mập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TRẦN THIỆN
11/06/2025 15:40
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình hỗ trợ nước sinh hoạt tập trung thôn Đăk Á, xã Bù Gia Mập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2025 20:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP đã đăng tải TBMT Xây dựng hệ công trình hỗ trợ nước sinh hoạt tập trung thôn Đăk Côn, xã Bù Gia Mập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2025 20:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình hỗ trợ nước sinh hoạt tập trung thôn Bù Nga, xã Bù Gia Mập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2025 20:50
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình hỗ trợ nước sinh hoạt tập trung thôn Bù La, xã Bù Gia Mập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2025 20:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP là chủ đầu tư của 20 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP là chủ đầu tư của 37 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 37 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP là chủ đầu tư của 38 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 25 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP là chủ đầu tư của 76 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÙ GIA MẬP là chủ đầu tư có quan hệ với 35 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự phát triển, kỳ lạ thay, phụ thuộc vào việc luôn luôn động một chút, không theo hướng này thì hướng khác. "
Norman Mailer
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh