Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 33 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.782.409.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.722.927.525 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.782.409.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.722.927.525 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 03.QLDA của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TRUNG SƠN
30/03/2025 09:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 02.GS của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 479
30/03/2025 09:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG SỐ 1 HUY HOÀNG
20/03/2025 16:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà đã đăng tải TBMT 01.XL của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/03/2025 09:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục dãy nhà 2 tầng 8 phòng học, trường TH Cẩm Hà, huyện Cẩm Xuyên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà với 5 gói thầu.
27/02/2025 15:21
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục dãy nhà 2 tầng 8 phòng học, trường TH Cẩm Hà, huyện Cẩm Xuyên.
27/02/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NGUYỄN CẦU
21/01/2025 16:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống lúa VNR20 XN1, giống lúa Khang dân đột biến XN1, giống lúa Khang dân 18 XN1 phục vụ sản xuất năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV NÔNG LÂM NGHIỆP DUY TÂN
10/01/2025 17:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống lúa Bắc Thịnh XN1, giống lúa ADI168XN1, giống lúa nếp 98 XN1 phục vụ sản xuất năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV NÔNG LÂM NGHIỆP DUY TÂN
10/01/2025 17:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 03.QLDA của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TRUNG SƠN
07/01/2025 09:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà công bố kết quả gói thầu 03.QLDA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TRUNG SƠN
30/03/2025 09:25
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà công bố kết quả gói thầu 02.GS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 479
30/03/2025 09:20
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục dãy nhà 2 tầng 8 phòng học, trường TH Cẩm Hà, huyện Cẩm Xuyên với 5 gói thầu.
27/02/2025 15:21
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà công bố kết quả gói thầu Cung cấp giống lúa VNR20 XN1, giống lúa Khang dân đột biến XN1, giống lúa Khang dân 18 XN1 phục vụ sản xuất năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV NÔNG LÂM NGHIỆP DUY TÂN
10/01/2025 17:13
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà công bố kết quả gói thầu Cung cấp giống lúa Bắc Thịnh XN1, giống lúa ADI168XN1, giống lúa nếp 98 XN1 phục vụ sản xuất năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV NÔNG LÂM NGHIỆP DUY TÂN
10/01/2025 17:13
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà công bố kết quả gói thầu 03.QLDA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TRUNG SƠN
07/01/2025 09:46
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà công bố kết quả gói thầu 02.GS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 479
07/01/2025 09:41
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà công bố KQMT gói thầu Cung cấp giống lúa VNR20 XN1, giống lúa Khang dân đột biến XN1, giống lúa Khang dân 18 XN1 phục vụ sản xuất năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
07/01/2025 09:08
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà công bố KQMT gói thầu Cung cấp giống lúa Bắc Thịnh XN1, giống lúa ADI168XN1, giống lúa nếp 98 XN1 phục vụ sản xuất năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
07/01/2025 09:08
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà đăng tải TBMT Cung cấp giống lúa Bắc Thịnh XN1, giống lúa ADI168XN1, giống lúa nếp 98 XN1 phục vụ sản xuất năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/12/2024 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 03.QLDA của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TRUNG SƠN
30/03/2025 09:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 02.GS của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 479
30/03/2025 09:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG SỐ 1 HUY HOÀNG
20/03/2025 16:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà đã đăng tải TBMT 01.XL của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/03/2025 09:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục dãy nhà 2 tầng 8 phòng học, trường TH Cẩm Hà, huyện Cẩm Xuyên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà với 5 gói thầu.
27/02/2025 15:21
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục dãy nhà 2 tầng 8 phòng học, trường TH Cẩm Hà, huyện Cẩm Xuyên.
27/02/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NGUYỄN CẦU
21/01/2025 16:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống lúa VNR20 XN1, giống lúa Khang dân đột biến XN1, giống lúa Khang dân 18 XN1 phục vụ sản xuất năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV NÔNG LÂM NGHIỆP DUY TÂN
10/01/2025 17:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống lúa Bắc Thịnh XN1, giống lúa ADI168XN1, giống lúa nếp 98 XN1 phục vụ sản xuất năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV NÔNG LÂM NGHIỆP DUY TÂN
10/01/2025 17:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 03.QLDA của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TRUNG SƠN
07/01/2025 09:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hà là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bốn điều mà thế hệ trẻ nên suy ngẫm: – Thất bại là gì: Bỏ cuộc là thất bại lớn nhất.– Kiên cường là gì: Một khi bạn đã kinh qua gian khó, uất hận và thất vọng, chỉ khi đó bạn mới hiểu được kiên cường là gì.– Nghĩa vụ của bạn là: Siêng năng hơn, chăm chỉ hơn, và tham vọng hơn người khác.– Chỉ kẻ ngu mới dùng miệng để nói. Người thông minh dùng trí óc, và người sáng suốt dùng trái tim.The 4 main questions the young generation must ponder on: – What is failure: Giving up is the greatest failure. – What is resilience: Once you have been through hardships, grievances and disappointments, only then will you understand what is resilience. – What your duties are: To be more diligent, hardworking, and ambitious than others. – Only fools use their mouth to speak. A smart man uses his brain, and a wise man uses his heart. "
Jack Ma
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh