Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.992.592.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.689.668.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.992.592.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.689.668.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,12%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán công trình: Duy tu, bảo dưỡng trụ sở UBND và khu Đoàn thể, nhà 1 cửa xã Cấm Sơn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIÊN TÂN BG
13/01/2025 10:19
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo KTKT công trình: Duy tu, bảo dưỡng trụ sở UBND và khu Đoàn thể, nhà 1 cửa xã Cấm Sơn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÂN HIỆP PHÁT
13/01/2025 10:14
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 01: Tư vấn Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng trụ sở UBND và khu Đoàn thể, nhà 1 cửa xã Cấm Sơn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH VÀ XÂY DỰNG HẢI YẾN
13/01/2025 10:10
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn đã đăng tải KHLCNT kế hoạch LCNT các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Duy tu, bảo dưỡng trụ sở UBND và khu Đoàn thể, nhà 1 cửa xã Cấm Sơn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn với 3 gói thầu.
13/01/2025 10:01
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 15:09
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KHÁNH NGỌC
09/12/2024 12:40
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH VÀ XÂY DỰNG HẢI YẾN
09/12/2024 12:38
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH VÀ XÂY DỰNG HẢI YẾN
09/12/2024 12:37
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT Công trình: Duy tu, bảo dưỡng đập và kênh mương Khuôn Riềng, xã Cấm Sơn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn với 4 gói thầu.
09/12/2024 11:28
Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng đập và kênh mương Khuôn Riềng, xã Cấm Sơn.
09/12/2024 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn công bố kết quả gói thầu gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán công trình: Duy tu, bảo dưỡng trụ sở UBND và khu Đoàn thể, nhà 1 cửa xã Cấm Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIÊN TÂN BG
13/01/2025 10:19
Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn công bố kết quả gói thầu gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo KTKT công trình: Duy tu, bảo dưỡng trụ sở UBND và khu Đoàn thể, nhà 1 cửa xã Cấm Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÂN HIỆP PHÁT
13/01/2025 10:14
Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn công bố kết quả gói thầu gói thầu số 01: Tư vấn Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng trụ sở UBND và khu Đoàn thể, nhà 1 cửa xã Cấm Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH VÀ XÂY DỰNG HẢI YẾN
13/01/2025 10:10
Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn đăng tải KHLCNT kế hoạch LCNT các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Duy tu, bảo dưỡng trụ sở UBND và khu Đoàn thể, nhà 1 cửa xã Cấm Sơn với 3 gói thầu.
13/01/2025 10:01
Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
19/12/2024 08:12
Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 15:09
Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KHÁNH NGỌC
09/12/2024 12:40
Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH VÀ XÂY DỰNG HẢI YẾN
09/12/2024 12:38
Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH VÀ XÂY DỰNG HẢI YẾN
09/12/2024 12:37
Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT Công trình: Duy tu, bảo dưỡng đập và kênh mương Khuôn Riềng, xã Cấm Sơn với 4 gói thầu.
09/12/2024 11:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán công trình: Duy tu, bảo dưỡng trụ sở UBND và khu Đoàn thể, nhà 1 cửa xã Cấm Sơn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIÊN TÂN BG
13/01/2025 10:19
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo KTKT công trình: Duy tu, bảo dưỡng trụ sở UBND và khu Đoàn thể, nhà 1 cửa xã Cấm Sơn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÂN HIỆP PHÁT
13/01/2025 10:14
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 01: Tư vấn Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng trụ sở UBND và khu Đoàn thể, nhà 1 cửa xã Cấm Sơn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH VÀ XÂY DỰNG HẢI YẾN
13/01/2025 10:10
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn đã đăng tải KHLCNT kế hoạch LCNT các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Duy tu, bảo dưỡng trụ sở UBND và khu Đoàn thể, nhà 1 cửa xã Cấm Sơn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn với 3 gói thầu.
13/01/2025 10:01
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 15:09
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KHÁNH NGỌC
09/12/2024 12:40
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH VÀ XÂY DỰNG HẢI YẾN
09/12/2024 12:38
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH VÀ XÂY DỰNG HẢI YẾN
09/12/2024 12:37
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT Công trình: Duy tu, bảo dưỡng đập và kênh mương Khuôn Riềng, xã Cấm Sơn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn với 4 gói thầu.
09/12/2024 11:28
Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng đập và kênh mương Khuôn Riềng, xã Cấm Sơn.
09/12/2024 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cấm Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi muốn thấy điều chưa ai từng quan sát, thậm chí dù tôi phải trả giá cho sự tò mò này bằng cuộc đời của chính mình. "
Jules Verne
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh