Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 18 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 76 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 60 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 55 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 90,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.079.982.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.962.930.214 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 90,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.079.982.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.962.930.214 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,49%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01.XL. Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP HTT
17/04/2025 14:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch đã đăng tải TBMT Gói thầu 01.XL. Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/04/2025 17:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục Điểm trường số 2, Trường mầm non Cẩm Thạch, xã Cẩm Thạch, huyện Cẩm Xuyên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch với 6 gói thầu.
02/04/2025 09:56
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục Điểm trường số 2, Trường mầm non Cẩm Thạch, xã Cẩm Thạch, huyện Cẩm Xuyên.
02/04/2025 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu 01-XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH TIẾN
13/02/2025 15:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01-XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Đức Phúc HT
12/02/2025 08:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch đã đăng tải TBMT Gói thầu 01-XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/01/2025 20:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch đã đăng tải TBMT 01-XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/01/2025 17:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng đường trục xã TX07 đi QL8C (ông Thiệu đi trại anh Tình Linh) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch với 6 gói thầu.
15/01/2025 15:11
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng đường trục xã TX07 đi QL8C (ông Thiệu đi trại anh Tình Linh)xã Cẩm Thạch năm 2024.
15/01/2025 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục Điểm trường số 2, Trường mầm non Cẩm Thạch, xã Cẩm Thạch, huyện Cẩm Xuyên với 6 gói thầu.
02/04/2025 09:56
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng đường trục xã TX07 đi QL8C (ông Thiệu đi trại anh Tình Linh) với 6 gói thầu.
15/01/2025 15:11
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng đường TX03 từ ngã tư Cẩm Đồng đến trường Mầm Non cụm 2 với 5 gói thầu.
14/01/2025 08:36
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Trang thiết bị thể thao ngoài trời xã Cẩm Thạch với 1 gói thầu.
23/12/2024 21:15
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:Xây dựng hạ tầng, giải phóng mặt bằng khu quy hoạch đất ở trường mầm non xã Cẩm Thạch (2) với 5 gói thầu.
28/11/2024 15:32
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án, dự toán công trình: Nhà văn hóa cộng đồng và sân thể thao thôn Cẩm Đồng, xã Cẩm Thạch với 5 gói thầu.
18/07/2024 14:59
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án, dự toán công trình: Nhà văn hóa cộng đồng và sân thể thao thôn Cẩm Đồng, xã Cẩm Thạch với 5 gói thầu.
02/07/2024 16:30
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo nhà học 2 tầng 6 phòng Trường mầm non cụm 2 xã Cẩm Thạch với 5 gói thầu.
10/06/2024 08:26
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch công bố kết quả gói thầu TV02: Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MINH NHI
05/06/2024 23:30
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch công bố kết quả gói thầu TV01: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ
05/06/2024 23:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01.XL. Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP HTT
17/04/2025 14:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch đã đăng tải TBMT Gói thầu 01.XL. Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/04/2025 17:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục Điểm trường số 2, Trường mầm non Cẩm Thạch, xã Cẩm Thạch, huyện Cẩm Xuyên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch với 6 gói thầu.
02/04/2025 09:56
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục Điểm trường số 2, Trường mầm non Cẩm Thạch, xã Cẩm Thạch, huyện Cẩm Xuyên.
02/04/2025 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu 01-XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH TIẾN
13/02/2025 15:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01-XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Đức Phúc HT
12/02/2025 08:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch đã đăng tải TBMT Gói thầu 01-XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/01/2025 20:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch đã đăng tải TBMT 01-XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/01/2025 17:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng đường trục xã TX07 đi QL8C (ông Thiệu đi trại anh Tình Linh) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch với 6 gói thầu.
15/01/2025 15:11
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng đường trục xã TX07 đi QL8C (ông Thiệu đi trại anh Tình Linh)xã Cẩm Thạch năm 2024.
15/01/2025 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch là chủ đầu tư của 18 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 19 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch là chủ đầu tư của 20 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thạch là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con người ưa trả thù vì bị tổn thương hơn là đền đáp cho lòng tử tế. "
Thomas Fuller
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026