Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.873.042.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.873.029.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.873.042.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.873.029.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP QUANG MINH
27/05/2025 15:00
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÂM ANH
27/05/2025 14:58
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÂM ANH
27/05/2025 14:56
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP QUANG MINH
27/05/2025 14:52
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Cam Thủy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐO ĐẠC VÀ TIN HỌC LONG PHÚC KIÊN
23/05/2025 15:39
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Cam Thủy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ với 1 gói thầu.
23/05/2025 15:36
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 777
22/05/2025 17:54
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa cống, đập tràn Tân Lộc, xã Cam Thủy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ với 3 gói thầu.
22/05/2025 17:52
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 777
22/05/2025 17:36
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sữa chữa kênh mương đường nội đồng HTX Mỹ Hòa, xã Cam Thủy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ với 3 gói thầu.
22/05/2025 17:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP QUANG MINH
27/05/2025 15:00
Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÂM ANH
27/05/2025 14:58
Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÂM ANH
27/05/2025 14:56
Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP QUANG MINH
27/05/2025 14:52
Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Cam Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐO ĐẠC VÀ TIN HỌC LONG PHÚC KIÊN
23/05/2025 15:39
Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Cam Thủy với 1 gói thầu.
23/05/2025 15:36
Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng & Kiến trúc Minh Khang, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 777
22/05/2025 17:54
Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa cống, đập tràn Tân Lộc, xã Cam Thủy với 3 gói thầu.
22/05/2025 17:52
Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng & Kiến trúc Minh Khang, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 777
22/05/2025 17:36
Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sữa chữa kênh mương đường nội đồng HTX Mỹ Hòa, xã Cam Thủy với 3 gói thầu.
22/05/2025 17:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP QUANG MINH
27/05/2025 15:00
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÂM ANH
27/05/2025 14:58
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÂM ANH
27/05/2025 14:56
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP QUANG MINH
27/05/2025 14:52
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Cam Thủy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐO ĐẠC VÀ TIN HỌC LONG PHÚC KIÊN
23/05/2025 15:39
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Cam Thủy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ với 1 gói thầu.
23/05/2025 15:36
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 777
22/05/2025 17:54
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa cống, đập tràn Tân Lộc, xã Cam Thủy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ với 3 gói thầu.
22/05/2025 17:52
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 777
22/05/2025 17:36
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sữa chữa kênh mương đường nội đồng HTX Mỹ Hòa, xã Cam Thủy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ với 3 gói thầu.
22/05/2025 17:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ là chủ đầu tư của 26 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cam Thuỷ là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy luôn mượn tiền từ kẻ bi quan; họ không chờ đợi được trả lại. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026