Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Vân như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.546.151.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.390.969.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Vân như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.546.151.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.390.969.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,34%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng: Chăn nuôi gà lai Hồ tại xã Cẩm Vân, tỉnh
Thanh Hoá thuộc Dự án 2, Chương trình Mục tiêu quốc gia Giảm nghèo bền vững năm 2026 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đào tạo HTC
17/08/2026 14:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Vân đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa, bảo dưỡng đường giao thông thôn Yên Cư đi xã Lộc Thịnh, huyện Ngọc Lặc do bị ảnh hưởng thiên tai năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Vân với 1 gói thầu.
11/08/2026 06:45
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Vân đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, sửa chữa, bảo dưỡng đường giao thông thôn Yên Cư đi xã Lộc Thịnh, huyện Ngọc Lặc do bị ảnh hưởng thiên tai năm 2025.
11/08/2026 06:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Xây dựng phương án khai thác tận dụng lâm sản trên diện tích chuyển đổi mục đích sử ụng
rừng xã Cẩm Vân năm 2026 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nông nghiệp Thanh Hóa
07/08/2026 08:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Vân đã đăng tải KHLCNT Chăn nuôi gà lai Hồ tại xã Cẩm Vân, tỉnh Thanh Hoá thuộc Dự án 2, Chương trình Mục tiêu quốc gia Giảm nghèo bền vững năm 2026 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Vân với 1 gói thầu.
07/08/2026 07:53
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Vân đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chăn nuôi gà lai Hồ tại xã Cẩm Vân, tỉnh Thanh Hoá thuộc Dự án 2, Chương trình Mục tiêu quốc gia Giảm nghèo bền vững năm 2026.
07/08/2026 07:07
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Vân đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng phương án khai thác tận dụng lâm sản trên diện tích chuyển đổi mục đích sử dụng rừng xã Cẩm Vân năm 2026.
28/07/2026 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Vân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán nhiệm vụ: Xây dựng phương án khai thác tận dụng lâm sản trên diện tích chuyển đổi mục đích sử dụng rừng xã Cẩm Vân năm 2026 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Vân với 1 gói thầu.
28/07/2026 16:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn kiểm định chất lượng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng xây dựng Thanh Hóa
16/07/2026 08:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định giá của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ GIÁM ĐỊNH HÀ THÀNH
14/07/2026 07:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Vân là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Vân là chủ đầu tư của 23 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 23 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Vân là chủ đầu tư của 37 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Vân có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Vân là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi vẫn còn nhớ mẹ thường hay nói với tôi, khi một ai đó buồn, họ cần rất nhiều người để chia sẻ. Nỗi buồn chỉ vơi đi bằng tình thương chứ không hề có một phương thuốc nào hết. Khi chia sẻ một nỗi buồn, chúng ta sẽ không buồn hơn, nhưng người khác lại vui hơn. Và đừng bao giờ quay lưng lại với một con người như vậy. Họ cần những khuôn mặt hơn là những viên thuốc. Họ cần những bàn tay, những tô cháo, những quả ổi hái để đầu giường. Họ cần mỗi buổi tối ghé ngồi lại với họ trong im lặng. Họ cần chúng ta dẫn họ lên đồi cuốc một mảnh vườn, và thỉnh thoảng hỏi có thích ăn bắp rang không… "
Nguyễn Ngọc Thuần
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh