Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá như sau:
- Có quan hệ với 13 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Đã công bố 38 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 42 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 214 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 41 gói (với 44 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 145 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 143 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,27%, Xây lắp 90,91%, Tư vấn 6,82%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 118.263.449.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 117.870.793.364 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá như sau:
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,27%, Xây lắp 90,91%, Tư vấn 6,82%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 118.263.449.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 117.870.793.364 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHIỆP HƯNG VIỆT
21/01/2025 13:38
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn QLDA của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ TOÀN THẮNG HƯNG YÊN
03/01/2025 09:16
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH ANH GROUP
27/12/2024 16:02
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/12/2024 08:25
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Sửa chữa, bảo dưỡng trường mầm non xã Cẩm Xá, Thị xã Mỹ Hào của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá.
19/12/2024 15:06
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường và rãnh thoát nước từ nhà ông Xây đến nhà ông Hường, bà Oanh thôn Cẩm Quan của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá với 6 gói thầu.
17/12/2024 07:50
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường và rãnh thoát nước từ nhà ông Xây đến nhà ông Hường, bà Oanh thôn Cẩm Quan.
16/12/2024 14:14
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/12/2024 15:03
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Xây dựng Trụ sở làm việc công an xã Cẩm Xá, thị xã Mỹ Hào của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá với 7 gói thầu.
11/12/2024 07:52
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Trụ sở làm việc công an xã Cẩm Xá, thị xã Mỹ Hào.
11/12/2024 07:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá công bố kết quả gói thầu Tư vấn QLDA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ TOÀN THẮNG HƯNG YÊN
03/01/2025 09:16
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường và rãnh thoát nước từ nhà ông Xây đến nhà ông Hường, bà Oanh thôn Cẩm Quan với 6 gói thầu.
17/12/2024 07:50
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Xây dựng Trụ sở làm việc công an xã Cẩm Xá, thị xã Mỹ Hào với 7 gói thầu.
11/12/2024 07:52
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Xây dựng Trụ sở làm việc công an xã Cẩm Xá, thị xã Mỹ Hào với 7 gói thầu.
10/12/2024 15:56
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình với 7 gói thầu.
10/12/2024 14:04
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG COTECCONS
30/11/2024 08:27
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng + thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRƯỜNG
08/11/2024 09:02
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH LONG HƯNG YÊN
08/11/2024 09:00
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, đánh giá kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng + thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TM TÂN HƯNG
22/10/2024 15:08
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu thi công dựng + thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRƯỜNG
22/10/2024 15:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHIỆP HƯNG VIỆT
21/01/2025 13:38
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn QLDA của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ TOÀN THẮNG HƯNG YÊN
03/01/2025 09:16
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH ANH GROUP
27/12/2024 16:02
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/12/2024 08:25
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Sửa chữa, bảo dưỡng trường mầm non xã Cẩm Xá, Thị xã Mỹ Hào của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá.
19/12/2024 15:06
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường và rãnh thoát nước từ nhà ông Xây đến nhà ông Hường, bà Oanh thôn Cẩm Quan của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá với 6 gói thầu.
17/12/2024 07:50
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường và rãnh thoát nước từ nhà ông Xây đến nhà ông Hường, bà Oanh thôn Cẩm Quan.
16/12/2024 14:14
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/12/2024 15:03
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Xây dựng Trụ sở làm việc công an xã Cẩm Xá, thị xã Mỹ Hào của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá với 7 gói thầu.
11/12/2024 07:52
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Trụ sở làm việc công an xã Cẩm Xá, thị xã Mỹ Hào.
11/12/2024 07:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá là chủ đầu tư của 38 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá là chủ đầu tư của 42 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 23 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 19 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá là chủ đầu tư của 44 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 39 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá là chủ đầu tư của 35 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá có quan hệ với 13 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Cẩm Xá là chủ đầu tư có quan hệ với 45 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trái tim là một cú sét. Ta không biết nó đánh ở đâu và khi nào nó đánh. "
Lacordaire
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh