Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Thành như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.682.862.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.116.963.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Thành như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.682.862.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.116.963.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,54%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cát Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế xây dựng triển khai sau thiết kế cơ sở dự án (TKBVTC&DT) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ANH KIỆT
24/04/2025 09:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cát Thành đã đăng tải TBMT Tư vấn lập thiết kế xây dựng triển khai sau thiết kế cơ sở dự án (TKBVTC&DT) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/03/2025 14:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cát Thành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn giai đoạn thiết kế xây dựng triển khai sau thiết kế cơ sở của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Thành với 4 gói thầu.
19/03/2025 15:39
Ủy ban nhân dân xã Cát Thành đăng tải Dự án đầu tư phát triển Gia cố đê suối Chánh Thắng, đoạn từ cầu Bản Nhượng đến cầu Trùm Tuấn.
19/03/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cát Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN DANH
23/04/2024 09:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cát Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CÁT THÀNH
28/03/2024 13:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cát Thành đã đăng tải TBMT Tư vấn giám sát thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/03/2024 11:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cát Thành đã đăng tải KHLCNT Xây dựng điểm dân cư Đồng Đá, thôn Hóa Lạc, xã Cát Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Thành với 1 gói thầu.
12/03/2024 16:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cát Thành đã đăng tải KHLCNT Xây dựng điểm dân cư Đồng Đá, thôn Hóa Lạc, xã Cát Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Thành với 2 gói thầu.
12/03/2024 16:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cát Thành đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/02/2024 11:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Cát Thành công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế xây dựng triển khai sau thiết kế cơ sở dự án (TKBVTC&DT).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ANH KIỆT
24/04/2025 09:28
Ủy ban nhân dân xã Cát Thành công bố KQMT gói thầu Tư vấn lập thiết kế xây dựng triển khai sau thiết kế cơ sở dự án (TKBVTC&DT) với 1 nhà thầu tham gia.
11/04/2025 14:42
Ủy ban nhân dân xã Cát Thành đăng tải TBMT Tư vấn lập thiết kế xây dựng triển khai sau thiết kế cơ sở dự án (TKBVTC&DT) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/03/2025 14:16
Ủy ban nhân dân xã Cát Thành đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn giai đoạn thiết kế xây dựng triển khai sau thiết kế cơ sở với 4 gói thầu.
19/03/2025 15:39
Ủy ban nhân dân xã Cát Thành công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ANH KIỆT, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN DANH
23/04/2024 09:40
Ủy ban nhân dân xã Cát Thành công bố KQMT gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và thiết bị với 6 nhà thầu tham gia.
31/03/2024 09:59
Ủy ban nhân dân xã Cát Thành công bố kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CÁT THÀNH
28/03/2024 13:51
Ủy ban nhân dân xã Cát Thành đăng tải TBMT Tư vấn giám sát thi công xây dựng và thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/03/2024 11:15
Ủy ban nhân dân xã Cát Thành đăng tải KHLCNT Xây dựng điểm dân cư Đồng Đá, thôn Hóa Lạc, xã Cát Thành với 1 gói thầu.
12/03/2024 16:20
Ủy ban nhân dân xã Cát Thành đăng tải KHLCNT Xây dựng điểm dân cư Đồng Đá, thôn Hóa Lạc, xã Cát Thành với 2 gói thầu.
12/03/2024 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cát Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế xây dựng triển khai sau thiết kế cơ sở dự án (TKBVTC&DT) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ANH KIỆT
24/04/2025 09:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cát Thành đã đăng tải TBMT Tư vấn lập thiết kế xây dựng triển khai sau thiết kế cơ sở dự án (TKBVTC&DT) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/03/2025 14:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cát Thành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn giai đoạn thiết kế xây dựng triển khai sau thiết kế cơ sở của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Thành với 4 gói thầu.
19/03/2025 15:39
Ủy ban nhân dân xã Cát Thành đăng tải Dự án đầu tư phát triển Gia cố đê suối Chánh Thắng, đoạn từ cầu Bản Nhượng đến cầu Trùm Tuấn.
19/03/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cát Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN DANH
23/04/2024 09:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cát Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CÁT THÀNH
28/03/2024 13:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cát Thành đã đăng tải TBMT Tư vấn giám sát thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/03/2024 11:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cát Thành đã đăng tải KHLCNT Xây dựng điểm dân cư Đồng Đá, thôn Hóa Lạc, xã Cát Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Thành với 1 gói thầu.
12/03/2024 16:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cát Thành đã đăng tải KHLCNT Xây dựng điểm dân cư Đồng Đá, thôn Hóa Lạc, xã Cát Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Thành với 2 gói thầu.
12/03/2024 16:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cát Thành đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/02/2024 11:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Thành là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Thành là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Thành là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Thành là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Thành có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cát Thành là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mỗi con người đều có thiện và ác ở trong lòng. Ta phải biết làm cho phần tốt ở trong mỗi con người nảy nở như hoa mùa xuân và phần xấu bị mất dần đi, đó là thái độ của người cách mạng. "
Hồ Chí Minh
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh