Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 23 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 62 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 39 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 38 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 31 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 31 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.428.735.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.395.607.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.428.735.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.395.607.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHƯỚC THÁI
17/01/2025 15:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN-THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA ANH
17/01/2025 15:05
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự ánHệ thống thoát nước mưa, nước thải khu dân cư thôn Đá trắng (giai đoạn 2) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ với 4 gói thầu.
17/01/2025 14:52
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống thoát nước mưa, nước thải khu dân cư Đá trắng (giai đoạn 2).
17/01/2025 14:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ.
27/11/2024 12:21
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN-THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA ANH
27/11/2024 12:21
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự ánLàm mái che phục vụ cho hoạt động ngoài trời và ăn trưa bán trú cho học sinh Trường Tiểu học và Trung học cơ sở xã Cầu Bà của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ với 4 gói thầu.
27/11/2024 12:11
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Làm mái che phục vụ cho hoạt động ngoài trời và ăn trưa bán trú cho học sinh Trường Tiểu học và Trung học cơ sở xã Cầu Bà.
27/11/2024 11:11
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN-THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA ANH
19/09/2024 16:43
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHƯỚC THÁI
19/09/2024 16:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHƯỚC THÁI
17/01/2025 15:06
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN-THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA ANH
17/01/2025 15:05
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự ánHệ thống thoát nước mưa, nước thải khu dân cư thôn Đá trắng (giai đoạn 2) với 4 gói thầu.
17/01/2025 14:52
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHƯỚC THÁI
27/11/2024 12:21
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN-THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA ANH
27/11/2024 12:21
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự ánLàm mái che phục vụ cho hoạt động ngoài trời và ăn trưa bán trú cho học sinh Trường Tiểu học và Trung học cơ sở xã Cầu Bà với 4 gói thầu.
27/11/2024 12:11
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN-THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA ANH
19/09/2024 16:43
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHƯỚC THÁI
19/09/2024 16:32
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TẤN ĐẠT 6789
13/09/2024 10:30
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG NGUYÊN HÙNG
13/09/2024 10:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHƯỚC THÁI
17/01/2025 15:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN-THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA ANH
17/01/2025 15:05
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự ánHệ thống thoát nước mưa, nước thải khu dân cư thôn Đá trắng (giai đoạn 2) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ với 4 gói thầu.
17/01/2025 14:52
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống thoát nước mưa, nước thải khu dân cư Đá trắng (giai đoạn 2).
17/01/2025 14:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ.
27/11/2024 12:21
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN-THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA ANH
27/11/2024 12:21
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự ánLàm mái che phục vụ cho hoạt động ngoài trời và ăn trưa bán trú cho học sinh Trường Tiểu học và Trung học cơ sở xã Cầu Bà của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ với 4 gói thầu.
27/11/2024 12:11
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Làm mái che phục vụ cho hoạt động ngoài trời và ăn trưa bán trú cho học sinh Trường Tiểu học và Trung học cơ sở xã Cầu Bà.
27/11/2024 11:11
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN-THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA ANH
19/09/2024 16:43
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHƯỚC THÁI
19/09/2024 16:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ là chủ đầu tư của 23 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ là chủ đầu tư của 26 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 26 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ là chủ đầu tư của 39 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CẦU BÀ là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nghèo khó không phải điều đáng xấu hổ, nhưng xấu hổ vì nó thì đáng đấy. "
Benjamin Franklin
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh