Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 61 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 49 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.280.798.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 47.166.094.226 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.280.798.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 47.166.094.226 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG HÀ NAM
30/06/2025 09:03
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DBT HÀ NAM
30/06/2025 08:56
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình (bao gồm cả đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VINACENTER
20/05/2025 16:31
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm tra BCKTKT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý.
02/05/2025 16:52
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát công tác khảo sát của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý.
02/05/2025 16:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý.
02/05/2025 16:49
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THANH TÙNG
02/05/2025 16:47
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý.
02/05/2025 16:38
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DBT HÀ NAM
02/05/2025 16:36
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình (bao gồm cả đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/04/2025 15:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG HÀ NAM
30/06/2025 09:03
Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DBT HÀ NAM
30/06/2025 08:56
Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm tra BCKTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 868
02/05/2025 16:52
Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát công tác khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DBT HÀ NAM
02/05/2025 16:51
Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG HÀ NAM
02/05/2025 16:49
Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THANH TÙNG
02/05/2025 16:47
Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG HÀ NAM
02/05/2025 16:38
Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DBT HÀ NAM
02/05/2025 16:36
Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG HÀ NAM
16/04/2025 16:12
Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý đăng tải KHLCNT Bước thực hiện dự án: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Chân Lý, đoạn từ nhà ông Đồng (thôn 8 Đồng Lư Hạ) đến chợ Xưa với 5 gói thầu.
16/04/2025 16:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG HÀ NAM
30/06/2025 09:03
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DBT HÀ NAM
30/06/2025 08:56
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình (bao gồm cả đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VINACENTER
20/05/2025 16:31
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm tra BCKTKT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý.
02/05/2025 16:52
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát công tác khảo sát của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý.
02/05/2025 16:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý.
02/05/2025 16:49
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THANH TÙNG
02/05/2025 16:47
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý.
02/05/2025 16:38
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DBT HÀ NAM
02/05/2025 16:36
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình (bao gồm cả đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/04/2025 15:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 19 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý là chủ đầu tư của 49 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Chân Lý là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bởi nó tin chắc vào vẻ đẹp của mình, hoa hồng đòi hỏi chúng ta ghê gớm. "
Alain Meilland
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh