Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 50 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 13,33%, Xây lắp 53,33%, Tư vấn 13,33%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 67.597.178.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 67.086.358.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 13,33%, Xây lắp 53,33%, Tư vấn 13,33%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 67.597.178.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 67.086.358.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC KIẾN THỤY
18/06/2025 17:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/06/2025 20:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG XUÂN KIÊN
05/06/2025 16:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HẢI LONG THÁI BÌNH
05/06/2025 16:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG AN PHÁT
05/06/2025 16:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Tu bổ, tôn tạo di tích đình Nhuệ, xã Chí Hoà, huyện Hưng Hà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa với 6 gói thầu.
05/06/2025 16:51
Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tu bổ, tôn tạo di tích đình Nhuệ, xã Chí Hoà, huyện Hưng Hà.
05/06/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Lắp đặt hệ thống camera an ninh xã Chí Hòa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
31/03/2025 11:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT mua sắm lắp đặt hệ thống camera an ninh xã Chí Hòa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa với 1 gói thầu.
21/03/2025 08:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN NGÔ HUYỀN
15/11/2024 17:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC KIẾN THỤY
18/06/2025 17:10
Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
16/06/2025 13:08
Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/06/2025 20:04
Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG XUÂN KIÊN
05/06/2025 16:55
Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HẢI LONG THÁI BÌNH
05/06/2025 16:54
Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG AN PHÁT
05/06/2025 16:53
Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Tu bổ, tôn tạo di tích đình Nhuệ, xã Chí Hoà, huyện Hưng Hà với 6 gói thầu.
05/06/2025 16:51
Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa công bố kết quả gói thầu Mua sắm Lắp đặt hệ thống camera an ninh xã Chí Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
31/03/2025 11:05
Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT mua sắm lắp đặt hệ thống camera an ninh xã Chí Hòa với 1 gói thầu.
21/03/2025 08:52
Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN NGÔ HUYỀN
15/11/2024 17:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC KIẾN THỤY
18/06/2025 17:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/06/2025 20:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG XUÂN KIÊN
05/06/2025 16:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HẢI LONG THÁI BÌNH
05/06/2025 16:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG AN PHÁT
05/06/2025 16:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Tu bổ, tôn tạo di tích đình Nhuệ, xã Chí Hoà, huyện Hưng Hà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa với 6 gói thầu.
05/06/2025 16:51
Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tu bổ, tôn tạo di tích đình Nhuệ, xã Chí Hoà, huyện Hưng Hà.
05/06/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Lắp đặt hệ thống camera an ninh xã Chí Hòa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
31/03/2025 11:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT mua sắm lắp đặt hệ thống camera an ninh xã Chí Hòa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa với 1 gói thầu.
21/03/2025 08:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN NGÔ HUYỀN
15/11/2024 17:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 12 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa là chủ đầu tư của 32 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chí Hòa là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi đau khổ phát sinh, hãy tự ý thức rằng chẳng có ai nhận chịu đau khổ. Nếu nghĩ rằng đau khổ và hạnh phúc là của bạn thì bạn sẽ không bao giờ tìm thấy bình an. "
Thiền sư Ajahn Chah
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh