Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.640.726.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.623.234.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.640.726.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.623.234.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,26%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu: “Cung ứng giống lúa Q5, Bắc thơm số 7 và giống Thiên Ưu 8 cho vùng sản xuất tập trung vụ Mùa năm 2025” trên địa bàn xã Chi Lăng Bắc, huyện Thanh Miện, tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN GIỐNG CÂY TRỒNG VIỆT NAM
09/06/2025 15:30
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu: “Cung ứng giống lúa Q5, giống lúa Bắc thơm số 7 và giống Thiên Ưu 8 cho vùng sản xuất tập trung vụ Mùa năm 2025” trên địa bàn xã Chi Lăng Bắc, huyện Thanh Miện, tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC với 1 gói thầu.
09/06/2025 15:11
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và
lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Chi Lăng Bắc,
huyện Thanh Miện, tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI
04/04/2025 16:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Chi Lăng Bắc, huyện Thanh Miện, tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC với 1 gói thầu.
04/04/2025 15:49
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠNH THẮNG
21/03/2025 15:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản và một sửa chữa một số hạng mục công trình cho UBND xã của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỨC CƯỜNG
18/03/2025 16:20
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản và sửa chữa một số hạng mục công trình cho UBND xã của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC với 1 gói thầu.
18/03/2025 16:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/02/2025 14:27
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến đường từ nhà ông Nghiêm đến nhà ông Văng thôn Phương Khê và tuyến từ ao ông Cơ thôn Tào Khê đến ao số 3 thôn Phương Khê, xã Chi Lăng Bắc, huyện Thanh Miện của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC với 7 gói thầu.
04/02/2025 09:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC công bố kết quả gói thầu gói thầu: “Cung ứng giống lúa Q5, Bắc thơm số 7 và giống Thiên Ưu 8 cho vùng sản xuất tập trung vụ Mùa năm 2025” trên địa bàn xã Chi Lăng Bắc, huyện Thanh Miện, tỉnh Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN GIỐNG CÂY TRỒNG VIỆT NAM
09/06/2025 15:30
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu: “Cung ứng giống lúa Q5, giống lúa Bắc thơm số 7 và giống Thiên Ưu 8 cho vùng sản xuất tập trung vụ Mùa năm 2025” trên địa bàn xã Chi Lăng Bắc, huyện Thanh Miện, tỉnh Hải Dương với 1 gói thầu.
09/06/2025 15:11
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và
lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Chi Lăng Bắc,
huyện Thanh Miện, tỉnh Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI
04/04/2025 16:55
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Chi Lăng Bắc, huyện Thanh Miện, tỉnh Hải Dương với 1 gói thầu.
04/04/2025 15:49
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản và một sửa chữa một số hạng mục công trình cho UBND xã.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỨC CƯỜNG
18/03/2025 16:20
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản và sửa chữa một số hạng mục công trình cho UBND xã với 1 gói thầu.
18/03/2025 16:08
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC công bố kết quả gói thầu Cung cấp bổ sung trang thiết bị cho Nhà văn hóa thôn Phú Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ MAI
19/12/2024 09:23
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC đăng tải KHLCNT Cung cấp bổ sung trang thiết bị cho Nhà văn hóa thôn Phú Khê với 1 gói thầu.
16/12/2024 15:02
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp cống Ông Hoàng, thôn Phú Khê, xã Chi Lăng Bắc với 1 gói thầu.
25/11/2024 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu: “Cung ứng giống lúa Q5, Bắc thơm số 7 và giống Thiên Ưu 8 cho vùng sản xuất tập trung vụ Mùa năm 2025” trên địa bàn xã Chi Lăng Bắc, huyện Thanh Miện, tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN GIỐNG CÂY TRỒNG VIỆT NAM
09/06/2025 15:30
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu: “Cung ứng giống lúa Q5, giống lúa Bắc thơm số 7 và giống Thiên Ưu 8 cho vùng sản xuất tập trung vụ Mùa năm 2025” trên địa bàn xã Chi Lăng Bắc, huyện Thanh Miện, tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC với 1 gói thầu.
09/06/2025 15:11
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và
lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Chi Lăng Bắc,
huyện Thanh Miện, tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI
04/04/2025 16:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Chi Lăng Bắc, huyện Thanh Miện, tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC với 1 gói thầu.
04/04/2025 15:49
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠNH THẮNG
21/03/2025 15:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản và một sửa chữa một số hạng mục công trình cho UBND xã của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỨC CƯỜNG
18/03/2025 16:20
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản và sửa chữa một số hạng mục công trình cho UBND xã của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC với 1 gói thầu.
18/03/2025 16:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/02/2025 14:27
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến đường từ nhà ông Nghiêm đến nhà ông Văng thôn Phương Khê và tuyến từ ao ông Cơ thôn Tào Khê đến ao số 3 thôn Phương Khê, xã Chi Lăng Bắc, huyện Thanh Miện của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC với 7 gói thầu.
04/02/2025 09:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHI LĂNG BẮC là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nobody likes you –Nobody loves you –My nickname is “nobody”.Không ai muốn trò chuyện với anh – Không ai thích anh – Không ai yêu anh – Tên của em chình là “không ai”. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh