Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 33 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.625.688.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.407.735.029 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.625.688.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.407.735.029 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,39%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình khu vực Chiêm Hóa
15/05/2026 16:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG DŨNG PHÚC
15/05/2026 16:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY TIÊN PHONG
15/05/2026 09:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/04/2026 21:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình khu vực Chiêm Hóa
16/04/2026 15:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án: Xây dựng, cải tạo cơ sở vật chất Trường Mầm non Ngọc Hội, xã Chiêm Hoá, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa với 5 gói thầu.
16/04/2026 15:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình: Xây dựng, cải tạo cơ sở
vật chất Trường Mầm non Ngọc Hội, xã Chiêm Hóa, tỉnh Tuyên Quan của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN BẢO TRUNG TUYÊN QUANG
31/03/2026 14:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu tư vấn khảo sát lập Báo cáo KTKT xây dựng công trình Xây dựng, cải tạo cơ sở vật chât trường mầm non Ngọc Hội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa với 1 gói thầu.
31/03/2026 08:42
Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng, cải tạo cơ sở vật chất trường mầm non Ngọc Hội.
31/03/2026 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Chiêm Hóa
11/01/2026 10:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát kỹ thuật thi công xây dựng công trình nâng cấp tuyến mương nỏi thôn Soi Chinh, xã trung Hòa, huyện Chiêm Hóa, tỉnh Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG DŨNG PHÚC
20/10/2025 20:53
Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình nâng câp tuyến mương nổi thôn Soi Chinh, xã Trung Hòa, huyện Chiêm Hóa, tỉnh Tuyên Quang (nay là xã Chiêm Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp Tác Xã Nông Nghiệp Ánh Dương
20/10/2025 20:50
Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa đăng tải KHLCNT thực hiện dự án: Nâng cấp tuyến mương nổi thôn Soi Chinh, xã Trung Hòa, huyện Chiêm Hóa, tỉnh Tuyên Quang với 2 gói thầu.
20/10/2025 20:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình khu vực Chiêm Hóa
15/05/2026 16:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG DŨNG PHÚC
15/05/2026 16:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY TIÊN PHONG
15/05/2026 09:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/04/2026 21:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình khu vực Chiêm Hóa
16/04/2026 15:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án: Xây dựng, cải tạo cơ sở vật chất Trường Mầm non Ngọc Hội, xã Chiêm Hoá, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa với 5 gói thầu.
16/04/2026 15:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình: Xây dựng, cải tạo cơ sở
vật chất Trường Mầm non Ngọc Hội, xã Chiêm Hóa, tỉnh Tuyên Quan của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN BẢO TRUNG TUYÊN QUANG
31/03/2026 14:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu tư vấn khảo sát lập Báo cáo KTKT xây dựng công trình Xây dựng, cải tạo cơ sở vật chât trường mầm non Ngọc Hội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa với 1 gói thầu.
31/03/2026 08:42
Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng, cải tạo cơ sở vật chất trường mầm non Ngọc Hội.
31/03/2026 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Chiêm Hóa
11/01/2026 10:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa là chủ đầu tư của 22 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 21 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa là chủ đầu tư của 28 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chiêm Hóa là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng lo lắng. Đừng hối thúc. Hãy làm việc của mình và bạn sẽ sống sót. Điều quan trọng nhất là có lòng can đảm, sống vui vẻ, biết yêu thương và có những lúc bùng nổ. Mọi thứ đều đến từ đó, và bạn sẽ tiến bộ. "
Ray Bradbury
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026