Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 975.328.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 975.030.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 975.328.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 975.030.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua Bò giống của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/11/2024 18:54
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua Bò giống của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2024 18:23
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập EHSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ.
12/11/2024 16:40
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH S84 VIỆT NAM
12/11/2024 16:35
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng: Dự án “Chăn nuôi bò vỗ béo” tại các thôn trên địa bàn xã Chiêu Vũ, huyện Bắc Sơn. Tiểu dự án 1 - dự án 3 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững, nguồn vốn năm 2024 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ với 3 gói thầu.
30/10/2024 16:08
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:
Mương thôn Tân Kỳ xã Chiêu vũ, huyện Bắc Sơn, tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ với 2 gói thầu.
10/06/2024 14:13
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:
Thi công xây dựng
công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG GIA LỘC
10/06/2024 14:08
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ đã đăng tải kết quả gói thầu Mương thôn Tân Kỳ xã Chiêu vũ, huyện Bắc Sơn, tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV tư vấn và xây dựng Hà Minh
07/06/2024 22:06
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:
Mương thôn Tân Kỳ xã Chiêu vũ, huyện Bắc Sơn, tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ với 2 gói thầu.
31/05/2024 16:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua Bò giống với 5 nhà thầu tham gia.
24/11/2024 08:29
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua Bò giống theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/11/2024 18:54
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua Bò giống theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2024 18:23
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập EHSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Thương mại HTC
12/11/2024 16:40
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH S84 VIỆT NAM
12/11/2024 16:35
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:
Mương thôn Tân Kỳ xã Chiêu vũ, huyện Bắc Sơn, tỉnh Lạng Sơn với 2 gói thầu.
10/06/2024 14:13
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02:
Thi công xây dựng
công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG GIA LỘC
10/06/2024 14:08
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ công bố kết quả gói thầu Mương thôn Tân Kỳ xã Chiêu vũ, huyện Bắc Sơn, tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV tư vấn và xây dựng Hà Minh
07/06/2024 22:06
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:
Mương thôn Tân Kỳ xã Chiêu vũ, huyện Bắc Sơn, tỉnh Lạng Sơn với 2 gói thầu.
31/05/2024 16:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua Bò giống của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/11/2024 18:54
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua Bò giống của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2024 18:23
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập EHSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ.
12/11/2024 16:40
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH S84 VIỆT NAM
12/11/2024 16:35
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng: Dự án “Chăn nuôi bò vỗ béo” tại các thôn trên địa bàn xã Chiêu Vũ, huyện Bắc Sơn. Tiểu dự án 1 - dự án 3 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững, nguồn vốn năm 2024 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ với 3 gói thầu.
30/10/2024 16:08
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:
Mương thôn Tân Kỳ xã Chiêu vũ, huyện Bắc Sơn, tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ với 2 gói thầu.
10/06/2024 14:13
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:
Thi công xây dựng
công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG GIA LỘC
10/06/2024 14:08
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ đã đăng tải kết quả gói thầu Mương thôn Tân Kỳ xã Chiêu vũ, huyện Bắc Sơn, tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV tư vấn và xây dựng Hà Minh
07/06/2024 22:06
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:
Mương thôn Tân Kỳ xã Chiêu vũ, huyện Bắc Sơn, tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ với 2 gói thầu.
31/05/2024 16:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHIÊU VŨ là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi còn yêu nhau, đừng có quá thực tế, nhưng khi chia tay rồi thì nên thực tế một chút. Tất cả đều đã kết thúc, ai nấy đều có khoảng trời riêng của mình, dù có luyến tiếc cũng phải buông thôi. Bạn không quên được anh ta cũng không sao vì anh ta sẽ quên bạn thôi. "
Trương Tiểu Nhàn
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh