Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chu Phan như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Đã công bố 25 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 96 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 29 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 69 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 69 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,45%, Xây lắp 96,55%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 141.481.188.224 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 141.055.929.560 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chu Phan như sau:
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,45%, Xây lắp 96,55%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 141.481.188.224 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 141.055.929.560 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,30%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chu Phan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng công trình. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chu Phan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ ĐÔ THỊ MÊ LINH
28/06/2025 08:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chu Phan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chu Phan.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng Vạn Yên
24/06/2025 11:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chu Phan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây dựng, mua sắm và lắp đặt thiết bị công trình. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chu Phan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT MÁY TÍNH MVT
21/06/2025 18:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chu Phan đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng công trình. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chu Phan với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2025 19:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chu Phan đã đăng tải KHLCNT Xây dựng điểm tập kết rác thải sinh hoạt xã Chu Phan, huyện Mê Linh (01 điểm tập kết) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chu Phan với 5 gói thầu.
16/06/2025 10:00
Ủy ban nhân dân xã Chu Phan đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng điểm tập kết rác thải sinh hoạt xã Chu Phan, huyện Mê Linh (01 điểm tập kết).
16/06/2025 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chu Phan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chu Phan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PHÁT TRIỂN TUẤN ĐẠT
13/06/2025 22:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chu Phan đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chu Phan với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/06/2025 16:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chu Phan đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang nhân dân thôn Mạnh Trữ, xã Chu Phan, huyện Mê Linh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chu Phan với 5 gói thầu.
05/06/2025 14:28
Ủy ban nhân dân xã Chu Phan đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang nhân dân thôn Mạnh Trữ, xã Chu Phan, huyện Mê Linh.
05/06/2025 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Chu Phan công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng công trình..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ ĐÔ THỊ MÊ LINH
28/06/2025 08:54
Ủy ban nhân dân xã Chu Phan công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng công trình. với 1 nhà thầu tham gia.
25/06/2025 14:17
Ủy ban nhân dân xã Chu Phan công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CHU PHAN, Công ty TNHH đầu tư xây dựng Vạn Yên
24/06/2025 11:33
Ủy ban nhân dân xã Chu Phan công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây dựng, mua sắm và lắp đặt thiết bị công trình..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG TIỀN PHONG, CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT MÁY TÍNH MVT
21/06/2025 18:33
Ủy ban nhân dân xã Chu Phan công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
21/06/2025 10:11
Ủy ban nhân dân xã Chu Phan đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng công trình. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2025 19:03
Ủy ban nhân dân xã Chu Phan đăng tải KHLCNT Xây dựng điểm tập kết rác thải sinh hoạt xã Chu Phan, huyện Mê Linh (01 điểm tập kết) với 5 gói thầu.
16/06/2025 10:00
Ủy ban nhân dân xã Chu Phan công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CHU PHAN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PHÁT TRIỂN TUẤN ĐẠT
13/06/2025 22:15
Ủy ban nhân dân xã Chu Phan đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/06/2025 16:26
Ủy ban nhân dân xã Chu Phan công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
09/06/2025 14:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chu Phan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng công trình. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chu Phan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ ĐÔ THỊ MÊ LINH
28/06/2025 08:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chu Phan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chu Phan.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng Vạn Yên
24/06/2025 11:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chu Phan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây dựng, mua sắm và lắp đặt thiết bị công trình. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chu Phan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT MÁY TÍNH MVT
21/06/2025 18:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chu Phan đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng công trình. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chu Phan với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2025 19:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chu Phan đã đăng tải KHLCNT Xây dựng điểm tập kết rác thải sinh hoạt xã Chu Phan, huyện Mê Linh (01 điểm tập kết) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chu Phan với 5 gói thầu.
16/06/2025 10:00
Ủy ban nhân dân xã Chu Phan đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng điểm tập kết rác thải sinh hoạt xã Chu Phan, huyện Mê Linh (01 điểm tập kết).
16/06/2025 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chu Phan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chu Phan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PHÁT TRIỂN TUẤN ĐẠT
13/06/2025 22:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chu Phan đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chu Phan với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/06/2025 16:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Chu Phan đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang nhân dân thôn Mạnh Trữ, xã Chu Phan, huyện Mê Linh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chu Phan với 5 gói thầu.
05/06/2025 14:28
Ủy ban nhân dân xã Chu Phan đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang nhân dân thôn Mạnh Trữ, xã Chu Phan, huyện Mê Linh.
05/06/2025 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chu Phan là chủ đầu tư của 25 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chu Phan là chủ đầu tư của 24 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 24 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chu Phan là chủ đầu tư của 29 TBMT, trong đó tự mời thầu 20 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chu Phan là chủ đầu tư của 40 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chu Phan có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chu Phan là chủ đầu tư có quan hệ với 32 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thù hận là tuyên ngôn của người yếu đuối thực hiện báo thù. "
Bernard Shaw (Ireland)
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026