Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 75 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 58 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 54 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,31 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.767.336.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.446.842.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,31 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.767.336.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.446.842.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,03%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở tạm Ban chỉ huy quân sự xã Cổ Đông của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông với 3 gói thầu.
25/10/2024 11:22
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHINH CHIẾN
24/05/2024 14:10
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/04/2024 18:13
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, đánh giá KQLCNT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẤT ĐỘNG SẢN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG SƠN GROUP
19/04/2024 18:09
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN SƠN HÀ
19/04/2024 18:05
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường, rãnh thoát nước thôn Đồng Trạng, xã Cổ Đông của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông với 4 gói thầu.
17/04/2024 17:30
Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường, rãnh thoát nước thôn Đồng Trạng, xã Cổ Đông.
17/04/2024 16:16
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị tại bộ phận tiếp nhận và trả kết quả giải quyết thủ tục hành chính, màn hình Led tại hội trường của UBND xã Cổ Đông của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG HÙNG
13/01/2024 11:44
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHINH CHIẾN
23/12/2023 11:09
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SÔNG HỒNG
11/12/2023 10:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở tạm Ban chỉ huy quân sự xã Cổ Đông với 3 gói thầu.
25/10/2024 11:22
Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHINH CHIẾN
24/05/2024 14:10
Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 3 nhà thầu tham gia.
07/05/2024 15:03
Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/04/2024 18:13
Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, đánh giá KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẤT ĐỘNG SẢN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG SƠN GROUP
19/04/2024 18:09
Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN SƠN HÀ
19/04/2024 18:05
Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường, rãnh thoát nước thôn Đồng Trạng, xã Cổ Đông với 4 gói thầu.
17/04/2024 17:30
Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị tại bộ phận tiếp nhận và trả kết quả giải quyết thủ tục hành chính, màn hình Led tại hội trường của UBND xã Cổ Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG HÙNG
13/01/2024 11:44
Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHINH CHIẾN
23/12/2023 11:09
Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị tại bộ phận tiếp nhận và trả kết quả giải quyết thủ tục hành chính, màn hình Led tại hội trường của UBND xã Cổ Đông với 1 nhà thầu tham gia.
13/12/2023 08:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở tạm Ban chỉ huy quân sự xã Cổ Đông của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông với 3 gói thầu.
25/10/2024 11:22
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHINH CHIẾN
24/05/2024 14:10
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/04/2024 18:13
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, đánh giá KQLCNT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẤT ĐỘNG SẢN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG SƠN GROUP
19/04/2024 18:09
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN SƠN HÀ
19/04/2024 18:05
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường, rãnh thoát nước thôn Đồng Trạng, xã Cổ Đông của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông với 4 gói thầu.
17/04/2024 17:30
Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường, rãnh thoát nước thôn Đồng Trạng, xã Cổ Đông.
17/04/2024 16:16
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị tại bộ phận tiếp nhận và trả kết quả giải quyết thủ tục hành chính, màn hình Led tại hội trường của UBND xã Cổ Đông của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG HÙNG
13/01/2024 11:44
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHINH CHIẾN
23/12/2023 11:09
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SÔNG HỒNG
11/12/2023 10:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông là chủ đầu tư của 22 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Cổ Đông là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cái ác luôn xuất hiện trên thế giới này qua mội vài thiên tài nào đó. "
Denis Diderot
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh