Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.574.277.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.561.190.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.574.277.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.561.190.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vinh Thịnh
18/10/2024 10:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/10/2024 20:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đập và mương thuỷ lợi thôn Khuyn, xã Cổ Lũng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng với 5 gói thầu.
27/09/2024 20:43
Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng đập và mương thuỷ lợi thôn Khuyn, xã Cổ Lũng.
27/09/2024 20:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (bao gồm cả Bảo hiểm công trình) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI K - TTD
21/06/2024 10:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ BẤT ĐỘNG SẢN VINAHOME
10/05/2024 15:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN LỘC PHÁT
10/05/2024 15:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình (bao gồm cả Bảo hiểm công trình) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH Hà Đức 68
10/05/2024 15:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông thôn Eo Điếu, xã Cổ Lũng (từ sân vận động thôn đi nhà ông Trương Văn Lợi), huyện Bá Thước của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng với 3 gói thầu.
10/05/2024 15:19
Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông thôn Eo Điếu, xã Cổ Lũng (từ sân vận động thôn đi nhà ông Trương Văn Lợi), huyện Bá Thước.
10/05/2024 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vinh Thịnh
18/10/2024 10:48
Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
11/10/2024 09:37
Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/10/2024 20:02
Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đập và mương thuỷ lợi thôn Khuyn, xã Cổ Lũng với 5 gói thầu.
27/09/2024 20:43
Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (bao gồm cả Bảo hiểm công trình).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI K - TTD
21/06/2024 10:38
Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (bao gồm cả Bảo hiểm công trình) với 2 nhà thầu tham gia.
16/05/2024 15:37
Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ BẤT ĐỘNG SẢN VINAHOME
10/05/2024 15:27
Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN LỘC PHÁT
10/05/2024 15:25
Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình (bao gồm cả Bảo hiểm công trình).
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH Hà Đức 68
10/05/2024 15:22
Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng đăng tải KHLCNT Đường giao thông thôn Eo Điếu, xã Cổ Lũng (từ sân vận động thôn đi nhà ông Trương Văn Lợi), huyện Bá Thước với 3 gói thầu.
10/05/2024 15:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vinh Thịnh
18/10/2024 10:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/10/2024 20:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đập và mương thuỷ lợi thôn Khuyn, xã Cổ Lũng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng với 5 gói thầu.
27/09/2024 20:43
Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng đập và mương thuỷ lợi thôn Khuyn, xã Cổ Lũng.
27/09/2024 20:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (bao gồm cả Bảo hiểm công trình) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI K - TTD
21/06/2024 10:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ BẤT ĐỘNG SẢN VINAHOME
10/05/2024 15:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN LỘC PHÁT
10/05/2024 15:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình (bao gồm cả Bảo hiểm công trình) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH Hà Đức 68
10/05/2024 15:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông thôn Eo Điếu, xã Cổ Lũng (từ sân vận động thôn đi nhà ông Trương Văn Lợi), huyện Bá Thước của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng với 3 gói thầu.
10/05/2024 15:19
Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông thôn Eo Điếu, xã Cổ Lũng (từ sân vận động thôn đi nhà ông Trương Văn Lợi), huyện Bá Thước.
10/05/2024 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cổ Lũng là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ai cũng có thể làm nhà gạch hay nhà gỗ, nhưng đó không phải là nhà của ta mà là nhà của thế gian và bị luật thế gian chi phối. Bình an nội tâm mới thực sự là nhà của ta. "
Thiền sư Ajahn Chah
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh