Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 90,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.578.818.230 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.558.367.230 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 90,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.578.818.230 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.558.367.230 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xi măng làm đường GTNT xã Cô Ngân, huyện Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân với 1 gói thầu.
28/11/2024 08:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Quang Ngọc
24/10/2024 10:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/10/2024 11:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân đã đăng tải KHLCNT Công trình Duy tu, bảo dưỡng thủy lợi Bản Thưn, xã Cô Ngân, huyện Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân với 4 gói thầu.
14/10/2024 09:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân đã đăng tải KHLCNT Công trình Duy tu, bảo dưỡng thủy lợi Bản Thưn, xã Cô Ngân, huyện Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân với 4 gói thầu.
04/10/2024 10:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân đã đăng tải KHLCNT Công trình Duy tu, bảo dưỡng thủy lợi Bản Thưn, xã Cô Ngân, huyện Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân với 4 gói thầu.
04/10/2024 10:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ xi măng làm đường giao thông nông thôn, xóm Bản Nhôn, xã Cô Ngân, huyện Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hồng Dũng Thép Hòa Phát
29/12/2023 10:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xi măng làm đường giao thông nông thôn, xóm Bản Nưa, xã Cô Ngân của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân với 1 gói thầu.
29/12/2023 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xi măng làm đường giao thông nông thôn, xóm Bản Nhôn, xã Cô Ngân, huyện Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân với 1 gói thầu.
29/12/2023 08:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác chuyên môn (máy tính xách tay) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân.
- Nhà thầu trúng thầu: Phùng Thị Vĩnh Hà - Trung tâm thiết bị văn phòng CB An Phát
27/12/2023 09:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xi măng làm đường GTNT xã Cô Ngân, huyện Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng năm 2024 với 1 gói thầu.
28/11/2024 08:33
Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Quang Ngọc
24/10/2024 10:45
Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/10/2024 11:25
Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân đăng tải KHLCNT Công trình Duy tu, bảo dưỡng thủy lợi Bản Thưn, xã Cô Ngân, huyện Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng với 4 gói thầu.
14/10/2024 09:37
Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân đăng tải KHLCNT Công trình Duy tu, bảo dưỡng thủy lợi Bản Thưn, xã Cô Ngân, huyện Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng với 4 gói thầu.
04/10/2024 10:54
Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân đăng tải KHLCNT Công trình Duy tu, bảo dưỡng thủy lợi Bản Thưn, xã Cô Ngân, huyện Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng với 4 gói thầu.
04/10/2024 10:50
Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân công bố kết quả gói thầu Hỗ trợ xi măng làm đường giao thông nông thôn, xóm Bản Nhôn, xã Cô Ngân, huyện Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hồng Dũng Thép Hòa Phát
29/12/2023 10:03
Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xi măng làm đường giao thông nông thôn, xóm Bản Nưa, xã Cô Ngân với 1 gói thầu.
29/12/2023 09:09
Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xi măng làm đường giao thông nông thôn, xóm Bản Nhôn, xã Cô Ngân, huyện Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
29/12/2023 08:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xi măng làm đường GTNT xã Cô Ngân, huyện Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân với 1 gói thầu.
28/11/2024 08:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Quang Ngọc
24/10/2024 10:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/10/2024 11:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân đã đăng tải KHLCNT Công trình Duy tu, bảo dưỡng thủy lợi Bản Thưn, xã Cô Ngân, huyện Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân với 4 gói thầu.
14/10/2024 09:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân đã đăng tải KHLCNT Công trình Duy tu, bảo dưỡng thủy lợi Bản Thưn, xã Cô Ngân, huyện Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân với 4 gói thầu.
04/10/2024 10:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân đã đăng tải KHLCNT Công trình Duy tu, bảo dưỡng thủy lợi Bản Thưn, xã Cô Ngân, huyện Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân với 4 gói thầu.
04/10/2024 10:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ xi măng làm đường giao thông nông thôn, xóm Bản Nhôn, xã Cô Ngân, huyện Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hồng Dũng Thép Hòa Phát
29/12/2023 10:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xi măng làm đường giao thông nông thôn, xóm Bản Nưa, xã Cô Ngân của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân với 1 gói thầu.
29/12/2023 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xi măng làm đường giao thông nông thôn, xóm Bản Nhôn, xã Cô Ngân, huyện Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân với 1 gói thầu.
29/12/2023 08:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác chuyên môn (máy tính xách tay) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân.
- Nhà thầu trúng thầu: Phùng Thị Vĩnh Hà - Trung tâm thiết bị văn phòng CB An Phát
27/12/2023 09:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 18 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cô Ngân là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đường đời rất rộng, nhưng tất cả chúng ta không thể đi trên cùng một hàng, phải có người đi trước và có người đi sau. Những người đi trước chưa chắc là những người giỏi, những người đi sau cũng chưa chắc đã là những người yếu kém, quan trọng là chúng ta có thể đi được đến cái đích mà chúng ta muốn. "
Tát Không Không
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh