Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.284.115.959 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.230.061.959 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.284.115.959 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.230.061.959 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,21%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cột, đèn năng lượng mặt trời thực hiện Xây dựng tuyến đèn đường thắp sáng bằng năng lượng mặt trời xã Côn Minh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Ngọc Tuấn
19/05/2025 14:36
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm cột, đèn năng lượng mặt trời thực hiện Xây dựng tuyến đèn đường thắp sáng bằng năng lượng mặt trời xã Côn Minh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH với 1 gói thầu.
15/05/2025 05:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đèn năng lượng mặt trời, cột đèn thực hiện nội dung nâng cao chất lượng môi trường; xây dựng cảnh quan nông thôn sáng - xanh - sạch - đẹp, thuộc chương trình MTQG Xây dựng nông thôn mới giai đoạn 2021 - 2025 xã Côn Minh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Ngọc Tuấn
25/12/2024 13:56
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm đèn năng lượng mặt trời, cột đèn thực hiện nội dung nâng cao chất lượng môi trường; xây dựng cảnh quan nông thôn sáng - xanh - sạch - đẹp, thuộc chương trình MTQG Xây dựng nông thôn mới giai đoạn 2021 - 2025 xã Côn Minh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH với 1 gói thầu.
23/12/2024 14:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Côn Minh, huyện Na Rì, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DHAN GROUP
06/12/2024 10:33
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Côn Minh, huyện Na Rì, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH với 1 gói thầu.
05/12/2024 09:26
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập đồ án quy hoạch chi tiết điểm dân cư nông thôn và lập hồ sơ quy hoạch theo hệ thống thông tin địa lý GIS của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DHAN GROUP
07/10/2024 14:49
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch chi tiết điểm dân cư nông thôn xã Côn Minh, huyện Na Rì, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH với 1 gói thầu.
01/10/2024 14:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng nhà văn hóa thôn Nà Lang, xã Côn Minh, huyện Na Rì của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH với 1 gói thầu.
16/09/2024 10:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH đã đăng tải kết quả gói thầu GÓI THẦU: Mua sắm hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thực hiện Chương trình Mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng
đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2025 xã Côn Minh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
02/07/2024 09:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH công bố kết quả gói thầu Mua sắm cột, đèn năng lượng mặt trời thực hiện Xây dựng tuyến đèn đường thắp sáng bằng năng lượng mặt trời xã Côn Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Ngọc Tuấn
19/05/2025 14:36
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm cột, đèn năng lượng mặt trời thực hiện Xây dựng tuyến đèn đường thắp sáng bằng năng lượng mặt trời xã Côn Minh với 1 gói thầu.
15/05/2025 05:34
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH công bố kết quả gói thầu Mua sắm đèn năng lượng mặt trời, cột đèn thực hiện nội dung nâng cao chất lượng môi trường; xây dựng cảnh quan nông thôn sáng - xanh - sạch - đẹp, thuộc chương trình MTQG Xây dựng nông thôn mới giai đoạn 2021 - 2025 xã Côn Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Ngọc Tuấn
25/12/2024 13:56
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm đèn năng lượng mặt trời, cột đèn thực hiện nội dung nâng cao chất lượng môi trường; xây dựng cảnh quan nông thôn sáng - xanh - sạch - đẹp, thuộc chương trình MTQG Xây dựng nông thôn mới giai đoạn 2021 - 2025 xã Côn Minh với 1 gói thầu.
23/12/2024 14:58
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Côn Minh, huyện Na Rì, tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DHAN GROUP
06/12/2024 10:33
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Côn Minh, huyện Na Rì, tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
05/12/2024 09:26
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập đồ án quy hoạch chi tiết điểm dân cư nông thôn và lập hồ sơ quy hoạch theo hệ thống thông tin địa lý GIS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DHAN GROUP
07/10/2024 14:49
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH đăng tải KHLCNT Quy hoạch chi tiết điểm dân cư nông thôn xã Côn Minh, huyện Na Rì, tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
01/10/2024 14:47
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng nhà văn hóa thôn Nà Lang, xã Côn Minh, huyện Na Rì với 1 gói thầu.
16/09/2024 10:53
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH công bố kết quả gói thầu GÓI THẦU: Mua sắm hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thực hiện Chương trình Mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng
đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2025 xã Côn Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
02/07/2024 09:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cột, đèn năng lượng mặt trời thực hiện Xây dựng tuyến đèn đường thắp sáng bằng năng lượng mặt trời xã Côn Minh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Ngọc Tuấn
19/05/2025 14:36
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm cột, đèn năng lượng mặt trời thực hiện Xây dựng tuyến đèn đường thắp sáng bằng năng lượng mặt trời xã Côn Minh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH với 1 gói thầu.
15/05/2025 05:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đèn năng lượng mặt trời, cột đèn thực hiện nội dung nâng cao chất lượng môi trường; xây dựng cảnh quan nông thôn sáng - xanh - sạch - đẹp, thuộc chương trình MTQG Xây dựng nông thôn mới giai đoạn 2021 - 2025 xã Côn Minh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Ngọc Tuấn
25/12/2024 13:56
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm đèn năng lượng mặt trời, cột đèn thực hiện nội dung nâng cao chất lượng môi trường; xây dựng cảnh quan nông thôn sáng - xanh - sạch - đẹp, thuộc chương trình MTQG Xây dựng nông thôn mới giai đoạn 2021 - 2025 xã Côn Minh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH với 1 gói thầu.
23/12/2024 14:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Côn Minh, huyện Na Rì, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DHAN GROUP
06/12/2024 10:33
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Côn Minh, huyện Na Rì, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH với 1 gói thầu.
05/12/2024 09:26
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập đồ án quy hoạch chi tiết điểm dân cư nông thôn và lập hồ sơ quy hoạch theo hệ thống thông tin địa lý GIS của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DHAN GROUP
07/10/2024 14:49
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch chi tiết điểm dân cư nông thôn xã Côn Minh, huyện Na Rì, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH với 1 gói thầu.
01/10/2024 14:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng nhà văn hóa thôn Nà Lang, xã Côn Minh, huyện Na Rì của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH với 1 gói thầu.
16/09/2024 10:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH đã đăng tải kết quả gói thầu GÓI THẦU: Mua sắm hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thực hiện Chương trình Mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng
đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2025 xã Côn Minh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
02/07/2024 09:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÔN MINH là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Giáo dục và những lời răn dạy khởi đầu trong những năm đầu tuổi thơ, và tồn tại cho đến cuối đời. "
Plato
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026