Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa như sau:
- Có quan hệ với 8 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Đã công bố 33 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 146 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 88 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 87 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,69 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,54%, Xây lắp 84,62%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 3,85%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 82.109.525.819 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 81.740.306.319 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,45%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa như sau:
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,69 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,54%, Xây lắp 84,62%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 3,85%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 82.109.525.819 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 81.740.306.319 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,45%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xông trình Cải tạo UBND xã Cộng Hòa ( UBND xã Tân Hòa cũ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CƠ ĐIỆN QUỐC OAI
18/06/2025 18:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa đã đăng tải KHLCNT Cải tạo UBND xã Cộng Hòa (UBND xã Tân Hòa cũ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa với 2 gói thầu.
18/06/2025 17:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa đã đăng tải KHLCNT Cải tạo UBND xã Cộng Hòa (UBND xã Tân Hòa cũ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa với 1 gói thầu.
18/06/2025 16:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng + đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI AN THỊNH
20/05/2025 11:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng + đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/05/2025 11:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC Á
24/04/2025 21:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và Kết quả LCNT gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 65-HCL
24/04/2025 21:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Tân Hòa, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa với 5 gói thầu.
22/04/2025 08:29
Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Tân Hòa, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội.
22/04/2025 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng + lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG AN TOÀN HÀ NỘI
12/02/2025 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa công bố kết quả gói thầu Thi công xông trình Cải tạo UBND xã Cộng Hòa ( UBND xã Tân Hòa cũ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CƠ ĐIỆN QUỐC OAI
18/06/2025 18:24
Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa đăng tải KHLCNT Cải tạo UBND xã Cộng Hòa (UBND xã Tân Hòa cũ) với 2 gói thầu.
18/06/2025 17:40
Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa đăng tải KHLCNT Cải tạo UBND xã Cộng Hòa (UBND xã Tân Hòa cũ) với 1 gói thầu.
18/06/2025 16:46
Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC Á
24/04/2025 21:38
Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và Kết quả LCNT gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 65-HCL
24/04/2025 21:35
Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Tân Hòa, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội với 5 gói thầu.
22/04/2025 08:29
Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng + lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ XUẤT NHẬP KHẨU SÔNG ĐÀ VT, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG AN TOÀN HÀ NỘI
12/02/2025 14:39
Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng + lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
24/01/2025 16:06
Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Ba Thuận, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CƠ ĐIỆN QUỐC OAI
24/01/2025 08:39
Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
16/01/2025 11:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xông trình Cải tạo UBND xã Cộng Hòa ( UBND xã Tân Hòa cũ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CƠ ĐIỆN QUỐC OAI
18/06/2025 18:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa đã đăng tải KHLCNT Cải tạo UBND xã Cộng Hòa (UBND xã Tân Hòa cũ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa với 2 gói thầu.
18/06/2025 17:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa đã đăng tải KHLCNT Cải tạo UBND xã Cộng Hòa (UBND xã Tân Hòa cũ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa với 1 gói thầu.
18/06/2025 16:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng + đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI AN THỊNH
20/05/2025 11:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng + đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/05/2025 11:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC Á
24/04/2025 21:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và Kết quả LCNT gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 65-HCL
24/04/2025 21:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Tân Hòa, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa với 5 gói thầu.
22/04/2025 08:29
Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Tân Hòa, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội.
22/04/2025 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng + lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG AN TOÀN HÀ NỘI
12/02/2025 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa là chủ đầu tư của 33 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa là chủ đầu tư của 40 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 28 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa là chủ đầu tư của 26 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 17 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa là chủ đầu tư của 30 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa có quan hệ với 8 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cộng Hòa là chủ đầu tư có quan hệ với 43 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không có tình bạn, tình yêu nào như tình cha mẹ thương con. "
Henry Ward Beecher
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh