Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 52 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.767.502.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.750.258.529 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.767.502.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.750.258.529 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN đã đăng tải kết quả gói thầu Kinh phí đất sạt lở, bồi đắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN AN BÌNH ATP VIỆT NAM
19/05/2025 11:01
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm tra nghiệm thu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG THÀNH ĐẠT
19/05/2025 10:59
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất cấp xã năm 2024 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN AN BÌNH ATP VIỆT NAM
19/05/2025 10:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất cấp xã năm 2024, tại xã Cư M'lan, huyện Ea Súp, tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN với 3 gói thầu.
12/05/2025 10:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HOÀNG HÀ
03/03/2025 14:24
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thâu thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG MINH PHÚC
16/12/2024 16:31
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 15:21
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ DV HAI THẮNG LỢI
12/12/2024 11:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp: Sửa chữa nhà để xe trụ sở UBND xã Cư Mlan của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN PHÚ ĐẮK LẮK
11/12/2024 16:27
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường giao thông thôn 3 xã Cư M’lan (gồm 02 tuyến: Đoạn từ ngã 3 giáp đường bê tông khu vực 500ha đến giáp suối Đắk Bùng và đoạn từ giáp đường bê tông khu vực 500ha đến giáp suối Đắk Bùng) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN với 6 gói thầu.
10/12/2024 10:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN công bố kết quả gói thầu Kinh phí đất sạt lở, bồi đắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN AN BÌNH ATP VIỆT NAM
19/05/2025 11:01
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN công bố kết quả gói thầu Kiểm tra nghiệm thu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG THÀNH ĐẠT
19/05/2025 10:59
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất cấp xã năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN AN BÌNH ATP VIỆT NAM
19/05/2025 10:53
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất cấp xã năm 2024, tại xã Cư M'lan, huyện Ea Súp, tỉnh Đắk Lắk với 3 gói thầu.
12/05/2025 10:57
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ DV HAI THẮNG LỢI
12/12/2024 11:58
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THIÊN PHÚC ĐẮK LẮK
06/12/2024 14:17
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUYÊN KHOA
06/12/2024 14:15
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dụ án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ DV HAI THẮNG LỢI
06/12/2024 14:14
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUYÊN KHOA
06/12/2024 14:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN đã đăng tải kết quả gói thầu Kinh phí đất sạt lở, bồi đắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN AN BÌNH ATP VIỆT NAM
19/05/2025 11:01
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm tra nghiệm thu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG THÀNH ĐẠT
19/05/2025 10:59
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất cấp xã năm 2024 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN AN BÌNH ATP VIỆT NAM
19/05/2025 10:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất cấp xã năm 2024, tại xã Cư M'lan, huyện Ea Súp, tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN với 3 gói thầu.
12/05/2025 10:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HOÀNG HÀ
03/03/2025 14:24
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thâu thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG MINH PHÚC
16/12/2024 16:31
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 15:21
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ DV HAI THẮNG LỢI
12/12/2024 11:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp: Sửa chữa nhà để xe trụ sở UBND xã Cư Mlan của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN PHÚ ĐẮK LẮK
11/12/2024 16:27
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường giao thông thôn 3 xã Cư M’lan (gồm 02 tuyến: Đoạn từ ngã 3 giáp đường bê tông khu vực 500ha đến giáp suối Đắk Bùng và đoạn từ giáp đường bê tông khu vực 500ha đến giáp suối Đắk Bùng) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN với 6 gói thầu.
10/12/2024 10:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 16 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN là chủ đầu tư của 35 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯMLAN là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi bạn nói mình yêu nhân loại, bạn khá thỏa mãn với bản thân mình. "
Luigi Pirandello
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026