Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 27 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.161.734.050 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.837.123.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.161.734.050 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.837.123.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,47%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HÀ TĨNH
18/03/2025 16:45
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN đã đăng tải KHLCNT mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, rãnh thoát nước, kênh mương nội đồng năm 2025 trên địa bàn xã Cương Gián của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN với 1 gói thầu.
25/02/2025 17:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vận chuyển, xử lý rác thải sinh hoạt đợt 01 năm 2025 trên địa bàn xã Cương Gián của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN với 1 gói thầu.
21/02/2025 15:25
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN đã đăng tải TBMT 01.XL: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/02/2025 21:04
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN đã đăng tải kết quả gói thầu 03.TVTĐ: Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MINH NHI
24/01/2025 13:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN đã đăng tải kết quả gói thầu 02.TVĐT: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ
24/01/2025 13:10
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống điện chiếu sáng công cộng xã Cƣơng Gián, đoạn từ Km23+330 đến Km25+705 đƣờng tỉnh 547, huyện Nghi Xuân.
21/01/2025 21:21
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Công trình: Hệ thống điện chiếu sáng công cộng xã Cƣơng Gián, đoạn từ Km23+330 đến Km25+705 đƣờng tỉnh 547, huyện Nghi Xuân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN với 5 gói thầu.
21/01/2025 21:18
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN đã đăng tải kết quả gói thầu MS02: Cung cấp thức ăn hỗn hợp cho gà của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN.
- Nhà thầu trúng thầu: BÙI THỊ THỤC ANH
19/12/2024 00:11
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN đã đăng tải kết quả gói thầu 01.MS.Mua sắm Màn hình Led P2.5 tại Trung tâm học tập cộng đồng xã Cương Gián của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ K-TECH
05/12/2024 21:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN đăng tải KHLCNT mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, rãnh thoát nước, kênh mương nội đồng năm 2025 trên địa bàn xã Cương Gián với 1 gói thầu.
25/02/2025 17:10
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN đăng tải KHLCNT Mua sắm vận chuyển, xử lý rác thải sinh hoạt đợt 01 năm 2025 trên địa bàn xã Cương Gián với 1 gói thầu.
21/02/2025 15:25
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN công bố kết quả gói thầu 03.TVTĐ: Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MINH NHI
24/01/2025 13:13
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN công bố kết quả gói thầu 02.TVĐT: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ
24/01/2025 13:10
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Công trình: Hệ thống điện chiếu sáng công cộng xã Cƣơng Gián, đoạn từ Km23+330 đến Km25+705 đƣờng tỉnh 547, huyện Nghi Xuân với 5 gói thầu.
21/01/2025 21:18
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN đăng tải KHLCNT Mua sắm Màn hình Led P2.5 tại Trung tâm học tập cộng đồng xã Cương Gián với 1 gói thầu.
30/09/2024 10:13
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường trục thôn, thôn Song Hồng, xã Cương Gián, huyện Nghi Xuân với 5 gói thầu.
23/08/2024 06:37
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường trục thôn, thôn Song Hồng, xã Cương Gián, huyện Nghi Xuân với 5 gói thầu.
22/08/2024 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HÀ TĨNH
18/03/2025 16:45
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN đã đăng tải KHLCNT mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, rãnh thoát nước, kênh mương nội đồng năm 2025 trên địa bàn xã Cương Gián của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN với 1 gói thầu.
25/02/2025 17:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vận chuyển, xử lý rác thải sinh hoạt đợt 01 năm 2025 trên địa bàn xã Cương Gián của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN với 1 gói thầu.
21/02/2025 15:25
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN đã đăng tải TBMT 01.XL: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/02/2025 21:04
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN đã đăng tải kết quả gói thầu 03.TVTĐ: Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MINH NHI
24/01/2025 13:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN đã đăng tải kết quả gói thầu 02.TVĐT: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ
24/01/2025 13:10
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống điện chiếu sáng công cộng xã Cƣơng Gián, đoạn từ Km23+330 đến Km25+705 đƣờng tỉnh 547, huyện Nghi Xuân.
21/01/2025 21:21
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Công trình: Hệ thống điện chiếu sáng công cộng xã Cƣơng Gián, đoạn từ Km23+330 đến Km25+705 đƣờng tỉnh 547, huyện Nghi Xuân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN với 5 gói thầu.
21/01/2025 21:18
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN đã đăng tải kết quả gói thầu MS02: Cung cấp thức ăn hỗn hợp cho gà của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN.
- Nhà thầu trúng thầu: BÙI THỊ THỤC ANH
19/12/2024 00:11
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN đã đăng tải kết quả gói thầu 01.MS.Mua sắm Màn hình Led P2.5 tại Trung tâm học tập cộng đồng xã Cương Gián của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ K-TECH
05/12/2024 21:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 14 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯƠNG GIÁN là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không gì khiến con người tiến gần thần linh hơn việc trao sức khỏe cho con người. "
Marcus Tullius Cicero
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026