Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại An như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.638.258.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.562.642.042 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 27,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại An như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.638.258.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.562.642.042 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 27,17%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06 Tư vấn Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TRÀ VINH
19/05/2025 11:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Sửa chữa, duy tu các tuyến đường nhựa trên địa bàn xã Đại An của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC
19/05/2025 10:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng công trình Sửa chữa, duy tu các tuyến đường nhựa trên địa bàn xã Đại An của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU 4.0
19/05/2025 10:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Thi công xây dựng công trình công trình Sửa chữa, duy tu các tuyến đường nhựa trên địa bàn xã Đại An của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HUỲNH ÁNH
19/05/2025 10:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại An.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG QUÀ TẶNG NIỀM VUI VIỆT
29/04/2025 15:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Cặp tài liệu đại hội đảng bộ xã Đại An ( nhiệm kỳ 2025-2030) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại An với 1 gói thầu.
29/04/2025 14:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Mua sắm bàn, ghế nhà văn hóa xã Đại An của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG QUỐC BÌNH
08/04/2025 10:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn, ghế nhà văn hóa xã Đại An của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại An với 1 gói thầu.
08/04/2025 09:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn, ghế nhà văn hóa xã Đại An của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại An với 1 gói thầu.
08/04/2025 09:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định hồ sơ khoa học đề nghị công nhận xã An toàn khu cấp xã, cấp huyện, cấp tỉnh) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TẠO NHẤT TÂM
01/04/2025 14:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Đại An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06 Tư vấn Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TRÀ VINH
19/05/2025 11:03
Ủy ban nhân dân xã Đại An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Sửa chữa, duy tu các tuyến đường nhựa trên địa bàn xã Đại An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC
19/05/2025 10:52
Ủy ban nhân dân xã Đại An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng công trình Sửa chữa, duy tu các tuyến đường nhựa trên địa bàn xã Đại An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU 4.0
19/05/2025 10:45
Ủy ban nhân dân xã Đại An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG QUÀ TẶNG NIỀM VUI VIỆT
29/04/2025 15:04
Ủy ban nhân dân xã Đại An đăng tải KHLCNT Mua sắm Cặp tài liệu đại hội đảng bộ xã Đại An ( nhiệm kỳ 2025-2030) với 1 gói thầu.
29/04/2025 14:26
Ủy ban nhân dân xã Đại An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Mua sắm bàn, ghế nhà văn hóa xã Đại An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG QUỐC BÌNH
08/04/2025 10:11
Ủy ban nhân dân xã Đại An đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn, ghế nhà văn hóa xã Đại An với 1 gói thầu.
08/04/2025 09:15
Ủy ban nhân dân xã Đại An đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn, ghế nhà văn hóa xã Đại An với 1 gói thầu.
08/04/2025 09:08
Ủy ban nhân dân xã Đại An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định hồ sơ khoa học đề nghị công nhận xã An toàn khu cấp xã, cấp huyện, cấp tỉnh).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TẠO NHẤT TÂM
01/04/2025 14:23
Ủy ban nhân dân xã Đại An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập hồ sơ khoa học đề nghị công nhận xã Đại An là xã An toàn khu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PRO PHƯƠNG NAM
01/04/2025 14:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06 Tư vấn Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TRÀ VINH
19/05/2025 11:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Sửa chữa, duy tu các tuyến đường nhựa trên địa bàn xã Đại An của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC
19/05/2025 10:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng công trình Sửa chữa, duy tu các tuyến đường nhựa trên địa bàn xã Đại An của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU 4.0
19/05/2025 10:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Thi công xây dựng công trình công trình Sửa chữa, duy tu các tuyến đường nhựa trên địa bàn xã Đại An của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HUỲNH ÁNH
19/05/2025 10:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại An.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG QUÀ TẶNG NIỀM VUI VIỆT
29/04/2025 15:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Cặp tài liệu đại hội đảng bộ xã Đại An ( nhiệm kỳ 2025-2030) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại An với 1 gói thầu.
29/04/2025 14:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Mua sắm bàn, ghế nhà văn hóa xã Đại An của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG QUỐC BÌNH
08/04/2025 10:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn, ghế nhà văn hóa xã Đại An của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại An với 1 gói thầu.
08/04/2025 09:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn, ghế nhà văn hóa xã Đại An của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại An với 1 gói thầu.
08/04/2025 09:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định hồ sơ khoa học đề nghị công nhận xã An toàn khu cấp xã, cấp huyện, cấp tỉnh) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TẠO NHẤT TÂM
01/04/2025 14:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại An là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại An là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại An là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại An có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại An là chủ đầu tư có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người ta không thể nghĩ tốt, yêu tốt, ngủ tốt nếu người ta không ăn uống tốt. "
Virginia Woolf
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026