Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,91 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 71,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 68.001.602.306 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 67.728.771.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,91 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 71,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 68.001.602.306 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 67.728.771.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG MINH TRÍ
28/03/2025 09:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/03/2025 17:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng đã đăng tải KHLCNT Xây dựng, cải tạo đường giao thông thoát nước thôn 6 xã Đại Đồng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng với 4 gói thầu.
14/03/2025 09:41
Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng, cải tạo đường giao thông thoát nước thôn 6 xã Đại Đồng.
14/03/2025 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng và mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN 389 HÀ NỘI
24/10/2024 14:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng và mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/09/2024 17:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án: Xây dựng mới trụ sở ban CHQS xã Đại Đồng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng với 7 gói thầu.
08/09/2024 11:53
Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng mới trụ sở ban CHQS xã Đại Đồng.
19/08/2024 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT HOÀNG HUY
29/06/2024 22:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng, mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NHẬT DƯƠNG
29/06/2024 22:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VIỆT, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG MINH TRÍ
28/03/2025 09:18
Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
24/03/2025 15:06
Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/03/2025 17:08
Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng đăng tải KHLCNT Xây dựng, cải tạo đường giao thông thoát nước thôn 6 xã Đại Đồng với 4 gói thầu.
14/03/2025 09:41
Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng và mua sắm lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần XD và TM Tây Hồ, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN 389 HÀ NỘI
24/10/2024 14:36
Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng và mua sắm lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
30/09/2024 10:15
Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng và mua sắm lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/09/2024 17:16
Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án: Xây dựng mới trụ sở ban CHQS xã Đại Đồng với 7 gói thầu.
08/09/2024 11:53
Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần XD và TM Tây Hồ, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT HOÀNG HUY
29/06/2024 22:04
Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng, mua sắm lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÔNG TÍCH, CÔNG TY CỔ PHẦN NHẬT DƯƠNG
29/06/2024 22:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG MINH TRÍ
28/03/2025 09:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/03/2025 17:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng đã đăng tải KHLCNT Xây dựng, cải tạo đường giao thông thoát nước thôn 6 xã Đại Đồng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng với 4 gói thầu.
14/03/2025 09:41
Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng, cải tạo đường giao thông thoát nước thôn 6 xã Đại Đồng.
14/03/2025 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng và mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN 389 HÀ NỘI
24/10/2024 14:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng và mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/09/2024 17:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án: Xây dựng mới trụ sở ban CHQS xã Đại Đồng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng với 7 gói thầu.
08/09/2024 11:53
Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng mới trụ sở ban CHQS xã Đại Đồng.
19/08/2024 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT HOÀNG HUY
29/06/2024 22:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng, mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NHẬT DƯƠNG
29/06/2024 22:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 14 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có những thứ bỏ lỡ chính là bỏ lỡ, có lẽ sẽ vĩnh viễn không tìm lại được. "
Thiên Y Hữu Phong
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026