Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.751.237.963 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.640.833.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,59%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.751.237.963 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.640.833.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,59%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng.
30/07/2022 20:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí mua sắm lắp đặt trang thiết bị hội trường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TRƯỜNG SƠN
29/07/2022 17:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ SẢN XUẤT VIỆT CƯỜNG
21/07/2022 17:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ SẢN XUẤT VIỆT CƯỜNG
19/07/2022 10:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hưng Thịnh
07/02/2022 08:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hưng Thịnh
15/07/2021 14:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/07/2021 14:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng đã đăng tải KHLCNT Cứng hóa kênh mương tưới từ trạm bơm xã Đại Hùng đi Trung Thượng, Du Đồng xã Đại Hùng, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng với 6 gói thầu.
30/06/2021 08:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐẠI PHÚ VINH
08/02/2021 08:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/01/2021 11:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG AN SƠN
30/07/2022 20:52
Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí mua sắm lắp đặt trang thiết bị hội trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TRƯỜNG SƠN
29/07/2022 17:48
Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng công bố KQMT gói thầu Gói thầu 03: Xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
13/10/2021 17:04
Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng đăng tải TBMT Gói thầu 03: Xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/10/2021 14:33
Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng đăng tải KHLCNT Xây dựng điểm trung chuyển rác thải tập trung xã Đại Hùng, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội với 6 gói thầu.
29/08/2021 23:11
Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hưng Thịnh
15/07/2021 14:37
Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng công bố KQMT gói thầu Gói thầu 03: Xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
09/07/2021 16:21
Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng đăng tải TBMT Gói thầu 03: Xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/07/2021 14:22
Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng đăng tải KHLCNT Cứng hóa kênh mương tưới từ trạm bơm xã Đại Hùng đi Trung Thượng, Du Đồng xã Đại Hùng, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội với 6 gói thầu.
30/06/2021 08:23
Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐẠI PHÚ VINH
08/02/2021 08:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng.
30/07/2022 20:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí mua sắm lắp đặt trang thiết bị hội trường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TRƯỜNG SƠN
29/07/2022 17:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ SẢN XUẤT VIỆT CƯỜNG
21/07/2022 17:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ SẢN XUẤT VIỆT CƯỜNG
19/07/2022 10:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hưng Thịnh
07/02/2022 08:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hưng Thịnh
15/07/2021 14:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/07/2021 14:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng đã đăng tải KHLCNT Cứng hóa kênh mương tưới từ trạm bơm xã Đại Hùng đi Trung Thượng, Du Đồng xã Đại Hùng, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng với 6 gói thầu.
30/06/2021 08:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐẠI PHÚ VINH
08/02/2021 08:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/01/2021 11:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Hùng là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có những linh hồn xiềng xích xem quá trọng sự biết ơn đối với những điều tốt họ nhận được đến mức họ tự siết cổ mình bằng sợi dây thừng cảm kích. "
Friedrich Nietzsche
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026