Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 68 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 45 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 30 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 30 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.649.896.537 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 74.366.858.844 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.649.896.537 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 74.366.858.844 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,38%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Quân đội - Công ty Bảo hiểm MIC Nam Hải Phòng
22/08/2026 16:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Quân đội - Công ty Bảo hiểm MIC Nam Hải Phòng
22/08/2026 15:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế+ dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN MINH
22/08/2026 11:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠI VIỆT
22/08/2026 10:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thí nghiệm nén tĩnh nền của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA KỸ THUẬT HOÀNG GIA VIỆT NAM
22/08/2026 10:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn Giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Việt An Khánh
22/08/2026 09:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Lập HSYC và đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LINE GROUP
22/08/2026 09:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:
Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ T&T
22/08/2026 09:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng + Đóng điện, nghiệm thu bàn giao của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG XANH HẢI DƯƠNG
22/08/2026 09:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHANG AN
22/08/2026 09:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn đăng tải KHLCNT phê duyệt chỉ định đơn vị thực hiện gói thầu: Kiểm kê đất đai và
lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Đại Sơn,
huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương với 1 gói thầu.
03/04/2025 15:58
Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Đại Sơn, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương với 1 gói thầu.
29/03/2025 09:00
Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị truyền thanh tại xã Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TRÚC LINH
30/12/2024 14:29
Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn công bố KQMT gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị truyền thanh tại xã Đại Sơn với 1 nhà thầu tham gia.
10/12/2024 17:11
Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thiết bị truyền thanh tại xã Đại Sơn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/12/2024 14:44
Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn đăng tải KHLCNT Nâng cấp Đài truyền thanh xã Đại Sơn với 3 gói thầu.
26/11/2024 16:07
Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm Chế phẩm vi sinh vật hữu hiệu EMC.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ HOA
06/11/2024 09:18
Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm Chế phẩm vi sinh vật hữu hiệu EMC với 1 gói thầu.
06/11/2024 09:14
Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị chuyển đổi số hệ thống đài truyền thanh xã Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ TRÚC LINH
30/08/2023 16:11
Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị chuyển đổi số hệ thống đài truyền thanh xã Đại Sơn với 1 gói thầu.
23/08/2023 15:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Quân đội - Công ty Bảo hiểm MIC Nam Hải Phòng
22/08/2026 16:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Quân đội - Công ty Bảo hiểm MIC Nam Hải Phòng
22/08/2026 15:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế+ dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN MINH
22/08/2026 11:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠI VIỆT
22/08/2026 10:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thí nghiệm nén tĩnh nền của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA KỸ THUẬT HOÀNG GIA VIỆT NAM
22/08/2026 10:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn Giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Việt An Khánh
22/08/2026 09:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Lập HSYC và đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LINE GROUP
22/08/2026 09:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:
Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ T&T
22/08/2026 09:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng + Đóng điện, nghiệm thu bàn giao của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG XANH HẢI DƯƠNG
22/08/2026 09:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHANG AN
22/08/2026 09:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn là chủ đầu tư của 26 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 21 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn là chủ đầu tư của 45 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta thực ra không phải thực sự trưởng thành, chúng ta chỉ là học cách giả vờ trước mặt người khác. Trên bước đường tương lai, nếu muốn học cách sống trưởng thành thì tuổi trẻ phải biết cách gánh vác trách nhiệm, gánh vác cuộc sống của chính mình, gánh vác hoài bão của bản thân, gánh vác những gánh nặng của hiện thực tàn nhẫn mà bạn sắp sửa dấn thân vào. "
Hòa Hỏa
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh