Thông báo mời thầu

Gói thầu số 11: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:14 08/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Đại Sơn (đường 191P), đoạn từ đường tỉnh 391 đến đường gom cao tốc Hà Nội - Hải Phòng
Tên gói thầu
Gói thầu số 11: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Đại Sơn (đường 191P), đoạn từ đường tỉnh 391 đến đường gom cao tốc Hà Nội - Hải Phòng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư công giai đoạn 2026-2030 và nguồn bổ sung có mục tiêu của thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đại Sơn, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm đóng thầu
07:30 18/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
17/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
08/05/2026 16:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:23 08/05/2026
đến
07:30 18/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 18/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
165.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm sáu mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/05/2026 (15/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH một thành viên tư vấn xây dựng 30-10 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 66 phố An Thái, phường Thành Đông, thành phố Hải Phòng
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng 372 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 30/189, phố Tuệ Tĩnh, phường Thành Đông, thành phố Hải Phòng
3 Công ty cổ phần thẩm định giá PSD - Chi nhánh Đông Bắc Tư vấn thẩm định giá Số nhà 05, tổ dân phố Đồng Bẩm, phường Linh Sơn, tỉnh Thái Nguyên
4 Công ty cổ phần đầu tư và phát triển xây dựng 7 Tư vấn lập E-HSMT Số 105 phố Đặng Thai Mai, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng
5 Công ty TNHH Ngân Sơn HD Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 2/172 Nhữ Đình Hiền, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng
6 Công ty cổ phần đầu tư và phát triển xây dựng 7 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 105 phố Đặng Thai Mai, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng
7 Công ty TNHH Ngân Sơn HD Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 2/172 Nhữ Đình Hiền, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi ≥6 T
1
2
Máy cắt bê tông≥ 12 CV
1
3
Máy cắt uốn cắt thép≥ 5KW
2
4
Máy dầm dùi ≥1,5 kW
2
5
Máy đào ≥0,40 m3
2
6
Máy đào≥ 1,25 m3
1
7
Máy đầm bàn ≥1 kW
2
8
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng : ≥70 kg
2
9
Máy hàn ≥23 KW
2
10
Máy lu bánh hơi ≥16T
1
11
Máy lu bánh thép ≥10T
1
12
Máy lu rung lực rung lớn nhất≥ 25T
1
13
Máy nén khí diezel ≥ 600 m3/h
2
14
Thiết bị tưới nhựa
1
15
Máy rải cấp phối đá dăm, bê tông nhựa
1
16
Máy trộn bê tông - dung tích :≥ 250,0 lít
2
17
Máy trộn vữa ≥150 lít
2
18
Máy ủi ≥85 CV
1
19
Ô tô tự đổ≥ 7T
3
20
Ô tô tưới nước ≥5 m3
1
21
Xe nâng - chiều cao nâng : ≥12 m
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
2.0539
100m3
2
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
2.256
100m2
3
Khung móng M24 300x300x675
47
cái
4
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100, PCB30
6.768
m3
5
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
56.4
m3
6
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.4899
100m3
7
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM PCB40 mác 75
0.2256
m2
8
Rãnh cáp đơn vỉ hè
9
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
1.1416
100m3
10
Gạch chỉ đặc
3402
viên
11
Bảo vệ đường cáp ngầm - Xếp gạch chỉ
3.402
1000 viên
12
Băng báo cáp
378
m
13
Bảo vệ đường cáp ngầm - Rải lưới ni lông
1.89
100m2
14
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.0773
100m3
15
Rãnh cáp đơn nền đất
16
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
3.2976
100m3
17
Gạch chỉ đặc
8244
viên
18
Bảo vệ đường cáp ngầm - Xếp gạch chỉ
8.244
1000 viên
19
Băng báo cáp
916
m
20
Bảo vệ đường cáp ngầm - Rải lưới ni lông
4.58
100m2
21
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
3.1419
100m3
22
Rãnh cáp đơn qua đường
23
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
0.0734
100m3
24
Gạch chỉ đặc
261
viên
25
Bảo vệ đường cáp ngầm - Xếp gạch chỉ
0.261
1000 viên
26
Băng báo cáp
29
m
27
Bảo vệ đường cáp ngầm - Rải lưới ni lông
0.145
100m2
28
Ống thép mạ kẽm BSA1 D80 (bảo vệ cáp qua đường)
29
m
29
Lắp đặt ống thép bảo vệ cáp, đường kính ống ≤100mm
0.29
100m
30
Bệ tủ điện chiếu sáng
31
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
1.15
100m3
32
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0.0228
100m2
33
Khung móng M16 200x500x650
1
cái
34
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100, PCB30
0.084
m3
35
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.24
m3
36
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.0096
100m3
37
Lắp dựng cột đèn bằng máy, cột thép, cột gang chiều cao cột <=12m
47
cột
38
Lắp choá đèn ở độ cao <=12m
47
bộ
39
Cáp ngầm Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 3x16+10mm2-0.6/1kV
15
m
40
Rải cáp ngầm
0.15
100m
41
Cáp ngầm Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 3x10+6mm2-0.6/1kV
1617
m
42
Rải cáp ngầm
16.17
100m
43
ống nhựa xoắn HDPE D65/50
1490
m
44
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông, đoạn ống dài 100m, đường kính ống 50mm
14.9
100m
45
Tiếp địa
48
bộ
46
Lắp đặt tiếp địa cho cột điện
48
bộ
47
Đèn chiếu sáng
48
Dây đồng Cu/PVC/PVC 2x2.5mm2-0.6/1kV (Đấu dây lên đèn)
517
m
49
Luồn dây từ cáp ngầm lên đèn
5.17
100m
50
Luồn cáp ngầm cửa cột
94
đầu cáp

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 11: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 11: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây