Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Đã công bố 17 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 70 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 45 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,56%, Xây lắp 94,44%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.868.884.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.171.330.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,89%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn như sau:
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,56%, Xây lắp 94,44%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.868.884.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.171.330.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,89%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD & TM AN PHÚ
17/12/2024 09:32
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2024 13:24
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, Sửa chữa nối tiếp mương dẫn nước nội đồng thôn Khuân Cầu, xã Đại Sơn, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn với 4 gói thầu.
28/11/2024 17:57
Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, Sửa chữa nối tiếp mương dẫn nước nội đồng thôn Khuân Cầu, xã Đại Sơn, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang.
28/11/2024 17:17
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CƯỜNG THỊNH
14/11/2024 16:32
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH PHONG
08/11/2024 11:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu số 06 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH PHONG
08/11/2024 11:47
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn đầu tư xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng trụ sở UBND xã Quế Sơn cũ để làm trụ sở quân sự xã của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn với 4 gói thầu.
08/11/2024 11:44
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn đầu tư xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng trụ sở UBND xã Quế Sơn cũ để làm trụ sở quân sự xã của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn với 4 gói thầu.
08/11/2024 11:41
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ HẠ TẦNG GIAO THÔNG PHƯƠNG BẮC
07/11/2024 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD & TM AN PHÚ
17/12/2024 09:32
Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2024 13:24
Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn đăng tải KHLCNT Cải tạo, Sửa chữa nối tiếp mương dẫn nước nội đồng thôn Khuân Cầu, xã Đại Sơn, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang với 4 gói thầu.
28/11/2024 17:57
Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH PHONG
08/11/2024 11:51
Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu số 06.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH PHONG
08/11/2024 11:47
Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn đầu tư xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng trụ sở UBND xã Quế Sơn cũ để làm trụ sở quân sự xã với 4 gói thầu.
08/11/2024 11:44
Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn đầu tư xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng trụ sở UBND xã Quế Sơn cũ để làm trụ sở quân sự xã với 4 gói thầu.
08/11/2024 11:41
Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH PHONG
02/11/2024 14:54
Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn đầu tư xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng nạo vét hồ Khuôn Tưa, thôn Nam Sơn xã Đại Sơn với 1 gói thầu.
02/11/2024 14:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD & TM AN PHÚ
17/12/2024 09:32
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2024 13:24
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, Sửa chữa nối tiếp mương dẫn nước nội đồng thôn Khuân Cầu, xã Đại Sơn, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn với 4 gói thầu.
28/11/2024 17:57
Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, Sửa chữa nối tiếp mương dẫn nước nội đồng thôn Khuân Cầu, xã Đại Sơn, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang.
28/11/2024 17:17
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CƯỜNG THỊNH
14/11/2024 16:32
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH PHONG
08/11/2024 11:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu số 06 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH PHONG
08/11/2024 11:47
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn đầu tư xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng trụ sở UBND xã Quế Sơn cũ để làm trụ sở quân sự xã của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn với 4 gói thầu.
08/11/2024 11:44
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn đầu tư xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng trụ sở UBND xã Quế Sơn cũ để làm trụ sở quân sự xã của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn với 4 gói thầu.
08/11/2024 11:41
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ HẠ TẦNG GIAO THÔNG PHƯƠNG BẮC
07/11/2024 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn là chủ đầu tư của 17 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn là chủ đầu tư của 33 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 33 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn là chủ đầu tư của 18 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn là chủ đầu tư của 45 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đại Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 39 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy biến cuộc đời của bạn thành tác phẩm bậc thầy; đừng tưởng tượng ra bất kỳ giới hạn nào cho điều bạn có thể trở thành, có thể có, hay có thể làm. "
Brian Tracy
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh