Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 90,91%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.580.465.187 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.567.795.013 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 90,91%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.580.465.187 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.567.795.013 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công
trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN MINH KHANG
31/03/2025 14:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công
trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/03/2025 20:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông thôn 2 đi thôn 4, xã Đăk Kan (bao gồm cả đoạn đi qua Nghĩa trang nhân dân xã Đăk Kan) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan với 4 gói thầu.
07/03/2025 14:25
Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông thôn 2 đi thôn 4, xã Đăk Kan (bao gồm cả đoạn đi qua Nghĩa trang nhân dân xã Đăk Kan).
07/03/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan đã đăng tải TBMT Sửa chữa, khắc phục Đường lô 2, thôn Tân Bình, xã Đăk Kan do thiên tai gây ra của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/12/2024 09:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Sửa chữa, khắc phục Đường lô 2, thôn Tân Bình, xã Đăk Kan do thiên tai gây ra của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan với 1 gói thầu.
20/12/2024 10:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Sửa chữa, khắc phục Đường lô 2, thôn Tân Bình, xã Đăk Kan do thiên tai gây ra của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan với 1 gói thầu.
20/12/2024 10:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan đã đăng tải TBMT Thực hiện Chương trình mỗi xã mộtsản phẩm (OCOP) năm 2024 trên địa bàn xã ĐăkKan của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 09:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Chương trình mỗi xã một sản phẩm (OCOP) năm 2024 trên địa bàn xã Đăk Kan của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan với 1 gói thầu.
11/12/2024 10:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN MINH KHANG
23/08/2023 09:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công
trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN MINH KHANG
31/03/2025 14:11
Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công
trình với 1 nhà thầu tham gia.
21/03/2025 07:39
Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan đăng tải TBMT Thi công xây dựng công
trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/03/2025 20:27
Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan đăng tải KHLCNT Đường giao thông thôn 2 đi thôn 4, xã Đăk Kan (bao gồm cả đoạn đi qua Nghĩa trang nhân dân xã Đăk Kan) với 4 gói thầu.
07/03/2025 14:25
Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan công bố KQMT gói thầu Sửa chữa, khắc phục Đường lô 2, thôn Tân Bình, xã Đăk Kan do thiên tai gây ra với 1 nhà thầu tham gia.
28/12/2024 10:08
Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan đăng tải TBMT Sửa chữa, khắc phục Đường lô 2, thôn Tân Bình, xã Đăk Kan do thiên tai gây ra theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/12/2024 09:30
Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Sửa chữa, khắc phục Đường lô 2, thôn Tân Bình, xã Đăk Kan do thiên tai gây ra với 1 gói thầu.
20/12/2024 10:56
Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Sửa chữa, khắc phục Đường lô 2, thôn Tân Bình, xã Đăk Kan do thiên tai gây ra với 1 gói thầu.
20/12/2024 10:18
Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan công bố KQMT gói thầu Thực hiện Chương trình mỗi xã mộtsản phẩm (OCOP) năm 2024 trên địa bàn xã ĐăkKan với 1 nhà thầu tham gia.
19/12/2024 09:00
Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan đăng tải TBMT Thực hiện Chương trình mỗi xã mộtsản phẩm (OCOP) năm 2024 trên địa bàn xã ĐăkKan theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 09:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công
trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN MINH KHANG
31/03/2025 14:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công
trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/03/2025 20:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông thôn 2 đi thôn 4, xã Đăk Kan (bao gồm cả đoạn đi qua Nghĩa trang nhân dân xã Đăk Kan) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan với 4 gói thầu.
07/03/2025 14:25
Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông thôn 2 đi thôn 4, xã Đăk Kan (bao gồm cả đoạn đi qua Nghĩa trang nhân dân xã Đăk Kan).
07/03/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan đã đăng tải TBMT Sửa chữa, khắc phục Đường lô 2, thôn Tân Bình, xã Đăk Kan do thiên tai gây ra của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/12/2024 09:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Sửa chữa, khắc phục Đường lô 2, thôn Tân Bình, xã Đăk Kan do thiên tai gây ra của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan với 1 gói thầu.
20/12/2024 10:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Sửa chữa, khắc phục Đường lô 2, thôn Tân Bình, xã Đăk Kan do thiên tai gây ra của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan với 1 gói thầu.
20/12/2024 10:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan đã đăng tải TBMT Thực hiện Chương trình mỗi xã mộtsản phẩm (OCOP) năm 2024 trên địa bàn xã ĐăkKan của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 09:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Chương trình mỗi xã một sản phẩm (OCOP) năm 2024 trên địa bàn xã Đăk Kan của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan với 1 gói thầu.
11/12/2024 10:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN MINH KHANG
23/08/2023 09:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 11 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đăk Kan là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta thực ra không phải thực sự trưởng thành, chúng ta chỉ là học cách giả vờ trước mặt người khác. Trên bước đường tương lai, nếu muốn học cách sống trưởng thành thì tuổi trẻ phải biết cách gánh vác trách nhiệm, gánh vác cuộc sống của chính mình, gánh vác hoài bão của bản thân, gánh vác những gánh nặng của hiện thực tàn nhẫn mà bạn sắp sửa dấn thân vào. "
Hòa Hỏa
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026