Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.650.163.640 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.623.308.304 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.650.163.640 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.623.308.304 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,01%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch mua sắm bò cái sinh sản (bò vàng Việt Nam) thực hiện Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng trong lĩnh vực nông nghiệp thuộc Tiểu Dự án 1, Dự án 3 Chương trình mục tiêu Quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024 tại thôn Kon Gung, xã Đăk Mar của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIỐNG NÔNG, LÂM NGHIỆP AN PHÁT
23/10/2024 16:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch mua sắm bò cái sinh sản (bò vàng Việt Nam) thực hiện Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng trong lĩnh vực nông nghiệp thuộc Tiểu Dự án 1, Dự án 3 Chương trình mục tiêu Quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024 tại thôn Kon Gung, xã Đăk Mar của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar với 1 gói thầu.
23/10/2024 16:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ bò cái sinh sản thuộc dự án 2, Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 trên địa bàn Thôn 1, Kon Gung, Đăk Mút, Kon Kơ Lôk, xã Đăk Mar, huyện Đăk Hà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIỐNG NÔNG, LÂM NGHIỆP AN PHÁT
23/10/2024 10:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng các sản phẩm vi chất dinh dưỡng thuộc nội dung “cải thiện dinh dưỡng” thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững, năm 2023, 2024 (Dự án 3 - Tiểu dự án 2. Cải thiện dinh dưỡng) trên địa bàn xã Đăk Mar của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ KON TUM
21/10/2024 16:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar đã đăng tải KHLCNT Quyết định Phê duyệt Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung ứng các sản phẩm vi chất dinh dưỡng thuộc nội dung “cải thiện dinh dưỡng” thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững, năm 2023, 2024 (Dự án 3 - Tiểu dự án 2. Cải thiện dinh dưỡng) trên địa bàn xã Đăk Mar của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar với 1 gói thầu.
14/10/2024 16:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar đã đăng tải TBMT Hỗ trợ bò cái sinh sản thuộc dự án 2, Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 trên địa bàn Thôn 1, Kon Gung, Đăk Mút, Kon Kơ Lôk, xã Đăk Mar, huyện Đăk Hà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/10/2024 15:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Hỗ trợ bò cái sinh sản của dự án 2, thuộc Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 trên địa bàn Thôn 1, Kon Gung, Đăk Mút, Kon Kơ Lôk, xã Đăk Mar,
huyện Đăk Hà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar với 1 gói thầu.
07/10/2024 10:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Bò cái sinh sản (Bò vàng): 15 con, trọng lượng 180 kg/con của Ủy ban nhân dân xã Đăk Mar, huyện Đăk Hà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIỐNG NÔNG, LÂM NGHIỆP AN PHÁT
17/02/2024 13:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Bò cái sinh sản (Bò vàng ): 06 con, trọng lượng 180 kg/con của Ủy ban nhân dân Xã Đăk Mar, huyện Đăk Hà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIỐNG NÔNG, LÂM NGHIỆP AN PHÁT
17/02/2024 13:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar đã đăng tải TBMT Mua Bò cái sinh sản (Bò vàng): 15 con, trọng lượng 180 kg/con của Ủy ban nhân dân xã Đăk Mar, huyện Đăk Hà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2023 03:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar công bố kết quả gói thầu Kế hoạch mua sắm bò cái sinh sản (bò vàng Việt Nam) thực hiện Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng trong lĩnh vực nông nghiệp thuộc Tiểu Dự án 1, Dự án 3 Chương trình mục tiêu Quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024 tại thôn Kon Gung, xã Đăk Mar.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIỐNG NÔNG, LÂM NGHIỆP AN PHÁT
23/10/2024 16:27
Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar đăng tải KHLCNT Kế hoạch mua sắm bò cái sinh sản (bò vàng Việt Nam) thực hiện Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng trong lĩnh vực nông nghiệp thuộc Tiểu Dự án 1, Dự án 3 Chương trình mục tiêu Quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024 tại thôn Kon Gung, xã Đăk Mar với 1 gói thầu.
23/10/2024 16:21
Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar công bố kết quả gói thầu Cung ứng các sản phẩm vi chất dinh dưỡng thuộc nội dung “cải thiện dinh dưỡng” thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững, năm 2023, 2024 (Dự án 3 - Tiểu dự án 2. Cải thiện dinh dưỡng) trên địa bàn xã Đăk Mar.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ KON TUM
21/10/2024 16:03
Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar đăng tải KHLCNT Quyết định Phê duyệt Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung ứng các sản phẩm vi chất dinh dưỡng thuộc nội dung “cải thiện dinh dưỡng” thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững, năm 2023, 2024 (Dự án 3 - Tiểu dự án 2. Cải thiện dinh dưỡng) trên địa bàn xã Đăk Mar với 1 gói thầu.
14/10/2024 16:30
Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: Cung cấp giống cây trồng, phân bón, thuốc BVTV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIỐNG CÂY TRỒNG ĐÔNG BẮC
30/10/2023 10:07
Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar công bố KQMT gói thầu Mua sắm hàng hóa: Cung cấp giống cây trồng, phân bón, thuốc BVTV với 1 nhà thầu tham gia.
13/10/2023 08:17
Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa: Cung cấp giống cây trồng, phân bón, thuốc BVTV theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
09/10/2023 16:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch mua sắm bò cái sinh sản (bò vàng Việt Nam) thực hiện Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng trong lĩnh vực nông nghiệp thuộc Tiểu Dự án 1, Dự án 3 Chương trình mục tiêu Quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024 tại thôn Kon Gung, xã Đăk Mar của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIỐNG NÔNG, LÂM NGHIỆP AN PHÁT
23/10/2024 16:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch mua sắm bò cái sinh sản (bò vàng Việt Nam) thực hiện Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng trong lĩnh vực nông nghiệp thuộc Tiểu Dự án 1, Dự án 3 Chương trình mục tiêu Quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024 tại thôn Kon Gung, xã Đăk Mar của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar với 1 gói thầu.
23/10/2024 16:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ bò cái sinh sản thuộc dự án 2, Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 trên địa bàn Thôn 1, Kon Gung, Đăk Mút, Kon Kơ Lôk, xã Đăk Mar, huyện Đăk Hà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIỐNG NÔNG, LÂM NGHIỆP AN PHÁT
23/10/2024 10:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng các sản phẩm vi chất dinh dưỡng thuộc nội dung “cải thiện dinh dưỡng” thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững, năm 2023, 2024 (Dự án 3 - Tiểu dự án 2. Cải thiện dinh dưỡng) trên địa bàn xã Đăk Mar của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ KON TUM
21/10/2024 16:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar đã đăng tải KHLCNT Quyết định Phê duyệt Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung ứng các sản phẩm vi chất dinh dưỡng thuộc nội dung “cải thiện dinh dưỡng” thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững, năm 2023, 2024 (Dự án 3 - Tiểu dự án 2. Cải thiện dinh dưỡng) trên địa bàn xã Đăk Mar của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar với 1 gói thầu.
14/10/2024 16:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar đã đăng tải TBMT Hỗ trợ bò cái sinh sản thuộc dự án 2, Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 trên địa bàn Thôn 1, Kon Gung, Đăk Mút, Kon Kơ Lôk, xã Đăk Mar, huyện Đăk Hà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/10/2024 15:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Hỗ trợ bò cái sinh sản của dự án 2, thuộc Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 trên địa bàn Thôn 1, Kon Gung, Đăk Mút, Kon Kơ Lôk, xã Đăk Mar,
huyện Đăk Hà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar với 1 gói thầu.
07/10/2024 10:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Bò cái sinh sản (Bò vàng): 15 con, trọng lượng 180 kg/con của Ủy ban nhân dân xã Đăk Mar, huyện Đăk Hà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIỐNG NÔNG, LÂM NGHIỆP AN PHÁT
17/02/2024 13:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Bò cái sinh sản (Bò vàng ): 06 con, trọng lượng 180 kg/con của Ủy ban nhân dân Xã Đăk Mar, huyện Đăk Hà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIỐNG NÔNG, LÂM NGHIỆP AN PHÁT
17/02/2024 13:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar đã đăng tải TBMT Mua Bò cái sinh sản (Bò vàng): 15 con, trọng lượng 180 kg/con của Ủy ban nhân dân xã Đăk Mar, huyện Đăk Hà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2023 03:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Mar là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Kẻ nào chỉ nghĩ đến bản thân và việc gì cũng chỉ tìm lợi cho mình thì không thể có hạnh phúc được. Muốn sống cho bản thân thì phải sống vì người khác. "
M.Seneca
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh