Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 79 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 47 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 45 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,12%, Xây lắp 5,88%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.764.786.750 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.371.386.429 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,82%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,12%, Xây lắp 5,88%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.764.786.750 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.371.386.429 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,82%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí mua giống Heo lai rừng cái và mua giống Heo lai rừng đực của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ MUA BÁN GIA SÚC MINH HIẾU
10/06/2025 15:11
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống heo thịt và cám của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ MUA BÁN GIA SÚC MINH HIẾU
03/06/2025 15:24
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí mua giống Bò cái sinh sản (Bò địa phương) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ MUA BÁN GIA SÚC MINH HIẾU
03/06/2025 15:23
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua giống Bò cái sinh sản (GiốngBò địa phương) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê với 1 gói thầu.
02/06/2025 10:07
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê đã đăng tải TBMT Chi phí mua giống Heo lai rừng cái và mua giống Heo lai rừng đực của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/05/2025 09:37
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê đã đăng tải KHLCNT mua sắm phân bón, thuốc BVTV của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê với 3 gói thầu.
29/05/2025 14:49
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSMT, Kết quả LCNT (bao gồm 8% thuế) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn thẩm định giá và đầu tư thương mại CLC
29/05/2025 09:28
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT, đánh giá (bao gồm 8% thuế) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CTK
29/05/2025 09:25
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê đã đăng tải KHLCNT Mua giống Heo lai rừng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê với 3 gói thầu.
27/05/2025 15:33
Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế cộng đồng chăn nuôi Heo lai rừng thuộc nội dung số 1, Tiểu dự án 2- Dự án 3 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 chuyển nguồn sang năm 2025 thực hiện trên địa bàn xã Đắk Nuê.
27/05/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê công bố kết quả gói thầu Chi phí mua giống Heo lai rừng cái và mua giống Heo lai rừng đực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ MUA BÁN GIA SÚC MINH HIẾU
10/06/2025 15:11
Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê công bố KQMT gói thầu Chi phí mua giống Heo lai rừng cái và mua giống Heo lai rừng đực với 1 nhà thầu tham gia.
06/06/2025 09:13
Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê công bố kết quả gói thầu Mua giống heo thịt và cám.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ MUA BÁN GIA SÚC MINH HIẾU
03/06/2025 15:24
Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê công bố kết quả gói thầu Chi phí mua giống Bò cái sinh sản (Bò địa phương).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ MUA BÁN GIA SÚC MINH HIẾU
03/06/2025 15:23
Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua giống Bò cái sinh sản (GiốngBò địa phương) với 1 gói thầu.
02/06/2025 10:07
Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê đăng tải TBMT Chi phí mua giống Heo lai rừng cái và mua giống Heo lai rừng đực theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/05/2025 09:37
Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê công bố KQMT gói thầu Mua giống heo thịt và cám với 1 nhà thầu tham gia.
30/05/2025 09:27
Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê đăng tải KHLCNT mua sắm phân bón, thuốc BVTV với 3 gói thầu.
29/05/2025 14:49
Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê công bố kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSMT, Kết quả LCNT (bao gồm 8% thuế).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn thẩm định giá và đầu tư thương mại CLC
29/05/2025 09:28
Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê công bố kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT, đánh giá (bao gồm 8% thuế).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CTK
29/05/2025 09:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí mua giống Heo lai rừng cái và mua giống Heo lai rừng đực của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ MUA BÁN GIA SÚC MINH HIẾU
10/06/2025 15:11
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống heo thịt và cám của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ MUA BÁN GIA SÚC MINH HIẾU
03/06/2025 15:24
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí mua giống Bò cái sinh sản (Bò địa phương) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ MUA BÁN GIA SÚC MINH HIẾU
03/06/2025 15:23
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua giống Bò cái sinh sản (GiốngBò địa phương) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê với 1 gói thầu.
02/06/2025 10:07
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê đã đăng tải TBMT Chi phí mua giống Heo lai rừng cái và mua giống Heo lai rừng đực của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/05/2025 09:37
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê đã đăng tải KHLCNT mua sắm phân bón, thuốc BVTV của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê với 3 gói thầu.
29/05/2025 14:49
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSMT, Kết quả LCNT (bao gồm 8% thuế) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn thẩm định giá và đầu tư thương mại CLC
29/05/2025 09:28
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT, đánh giá (bao gồm 8% thuế) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CTK
29/05/2025 09:25
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê đã đăng tải KHLCNT Mua giống Heo lai rừng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê với 3 gói thầu.
27/05/2025 15:33
Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế cộng đồng chăn nuôi Heo lai rừng thuộc nội dung số 1, Tiểu dự án 2- Dự án 3 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 chuyển nguồn sang năm 2025 thực hiện trên địa bàn xã Đắk Nuê.
27/05/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê là chủ đầu tư của 33 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 33 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê là chủ đầu tư của 17 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê là chủ đầu tư của 32 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đăk Nuê là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn đã yêu, đã nếm được mùi vị của ái tình. Đột nhiên, bạn thấy cái đẹp, sự hứng thú ở khắp nơi. Bạn không ngần ngại thể hiện tình yêu một cách say đắm, một cách dịu dàng, bằng ngôn từ và bằng sự im lặng. Và bạn thấy mình mạnh mẽ, khoan dung và đầy sinh khí. "
George Weinberg
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026