Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 30 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.071.847.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.448.488.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,87%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.071.847.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.448.488.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,87%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN DIỆU PHÁT MĂNG ĐEN
04/12/2024 11:17
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LONG HẢI
04/12/2024 11:11
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2024 15:02
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2024 15:02
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Nâng cấp, sữa chữa 02 nhà văn hóa của các thôn: Đăk Lâng, Ngọc Ring (cổng, tường rào, nhà vệ sinh). của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING với 3 gói thầu.
29/10/2024 14:48
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING đã đăng tải KHLCNT kế hoach LCNT gói thầu Sửa chữa nhà văn hóa thôn Đăk Ang, thôn Đăk La, Vác Y Nhông (cổng, hàng rào, nhà vệ sinh, sân) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING với 5 gói thầu.
29/10/2024 14:35
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Đầu tư mua sắm trang thiết bị một cửa, trực tuyến và một số tài sản khác xã Đăk Ring của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TÂN BÙI GIA
22/12/2023 14:42
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Đầu tư mua sắm trang thiết bị một cửa, trực tuyến và một số tài sản khác xã Đăk Ring của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2023 10:43
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING đã đăng tải KHLCNT Đầu tư sửa chữa, mua sắm trang thiết bị một cửa, trực tuyến và một số tài sản khác xã Đắk Ring. của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING với 4 gói thầu.
13/12/2023 09:56
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán (Hỗ trợ Bồn nước Inox, máy xới đất) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Nguyễn Thị Bích
22/11/2023 10:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN DIỆU PHÁT MĂNG ĐEN
04/12/2024 11:17
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LONG HẢI
04/12/2024 11:11
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING công bố KQMT gói thầu Gói thầu xây lắp công trình với 2 nhà thầu tham gia.
16/11/2024 08:09
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING công bố KQMT gói thầu Gói thầu xây lắp công trình với 2 nhà thầu tham gia.
16/11/2024 08:09
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2024 15:02
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2024 15:02
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Nâng cấp, sữa chữa 02 nhà văn hóa của các thôn: Đăk Lâng, Ngọc Ring (cổng, tường rào, nhà vệ sinh). với 3 gói thầu.
29/10/2024 14:48
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING đăng tải KHLCNT kế hoach LCNT gói thầu Sửa chữa nhà văn hóa thôn Đăk Ang, thôn Đăk La, Vác Y Nhông (cổng, hàng rào, nhà vệ sinh, sân) với 5 gói thầu.
29/10/2024 14:35
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Đầu tư mua sắm trang thiết bị một cửa, trực tuyến và một số tài sản khác xã Đăk Ring.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TÂN BÙI GIA
22/12/2023 14:42
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Đầu tư mua sắm trang thiết bị một cửa, trực tuyến và một số tài sản khác xã Đăk Ring với 1 nhà thầu tham gia.
21/12/2023 10:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN DIỆU PHÁT MĂNG ĐEN
04/12/2024 11:17
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LONG HẢI
04/12/2024 11:11
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2024 15:02
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2024 15:02
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Nâng cấp, sữa chữa 02 nhà văn hóa của các thôn: Đăk Lâng, Ngọc Ring (cổng, tường rào, nhà vệ sinh). của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING với 3 gói thầu.
29/10/2024 14:48
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING đã đăng tải KHLCNT kế hoach LCNT gói thầu Sửa chữa nhà văn hóa thôn Đăk Ang, thôn Đăk La, Vác Y Nhông (cổng, hàng rào, nhà vệ sinh, sân) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING với 5 gói thầu.
29/10/2024 14:35
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Đầu tư mua sắm trang thiết bị một cửa, trực tuyến và một số tài sản khác xã Đăk Ring của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TÂN BÙI GIA
22/12/2023 14:42
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Đầu tư mua sắm trang thiết bị một cửa, trực tuyến và một số tài sản khác xã Đăk Ring của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2023 10:43
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING đã đăng tải KHLCNT Đầu tư sửa chữa, mua sắm trang thiết bị một cửa, trực tuyến và một số tài sản khác xã Đắk Ring. của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING với 4 gói thầu.
13/12/2023 09:56
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán (Hỗ trợ Bồn nước Inox, máy xới đất) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Nguyễn Thị Bích
22/11/2023 10:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐĂK RING là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng đợi người không nên đợi, đừng làm tổn thương người không nên tổn thương. Có những người, định mệnh vốn dĩ chỉ có thể làm khách qua đường. Có những chuyện, chúng ta chỉ có thể cảm thấy bất lực. Tình yêu hay tình bạn, nghĩ thoáng một chút, nỗi đau sẽ vơi đi một chút. "
Hòa Hỏa
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh